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REG: AFF-ARS-ARS-CC-2023-51			                   TAREHE. 10 June, 2026

                  A. TANGAZO LA ZABUNI

1. Chama Kikuu cha Ushirika Mkoa wa Arusha (ACU LTD) kinatangaza Zabuni ya utunzaji wa ghala na  Zabuni ya Usafirishaji wa mazao kwenye mfumo wa stakabadhi ghalani kwa ajili ya msimu wa 2026/2027 katika Wilaya ya Kiteto Mkoa wa Manyara na Mkoa wa Arusha kwenye Wilaya ya Monduli, Arusha DC, Meru DC na Arusha Jiji.

2. Kwa idhini ya Bodi ya Chama Kikuu, Mwenyekiti wa Bodi anatangaza Zabuni shindani ya Kitaifa (National Competitive Tendering) kwa Zabuni zifuatazo:

                B. MAHITAJI YA ZABUNI

	ZABUNI NA.
	ZABUNI

	AFF-ARS-ARS-CC-2023-51/2026/2027/NC/01
	 Zabuni ya Utunzaji na uendeshaji wa Maghala kwa mwaka wa fedha 2026/2027:
a) MATUI AMCOS
b) ACU PATRIMBO
c) ARUMERU WAREHOUSE
d) MONDULI WAREHOUSE


	AFF-ARS-ARS-CC-2023-51/2026/2027/NC/02
	Zabuni ya Usafirishaji



3. Mzabuni mmoja anaruhusiwa kuomba ZABUNI zaidi ya moja endapo atakuwa na vigezo stahiki kwa kila Zabuni.

4. Mchakato wa Zabuni hii utafanyika kwa njia shindani ya Kitaifa (National Competitive Tendering) kwa mujibu wa Mwongozo wa Ununuzi na Ugavi wa Vyama vya Ushirika Tanzania Bara na Sheria na kanuni za ununuzi wa Umma na ni Zabuni ya wazi kwa wazabuni wote wenye sifa zinazohitajika.

[bookmark: _GoBack]5. Vitabu vya Zabuni vinapatikana baada ya kulipia ada ya Zabuni kwa gharama ya shilingi za kitanzania TZS. 1,000,000 /= kwa Zabuni ya ghala na pia kwa Zabuni ya usafirishaji kwa gharama za shilingi za kitanzania TZS 1,000,000 /= Fedha zilipwe kwenye akaunti ya Chama Kikuu Cha Ushirika Mkoa Wa Arusha ya CRDB Bank, jina ACU LTD, No. 01J1033406903. Vitabu vinapatikana ofisi za ACU Ltd zilizopo Arusha mjini jengo la ACU Plot Na. 31 &32 Sokoine Road chumba Na. 103. 
 
6. Waombaji wawasilishe Zabuni zao nakala mbili (halisi moja na kopi moja) kwenye bahasha iliyofungwa kwa umakini na kutiwa lakiri, ikionyesha namba ya Zabuni na mahitaji kwa Zabuni aliyoomba juu ya bahasha ya maombi yake.

7. Muda wa kutuma maombi ya Zabuni ni siku 14 baada ya tangazo kutolewa, kuanzia 10 June, 2026 hadi 24 June, 2026 saa 6:00 mchana. Ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo.

8. Zabuni zote ziwasilishwe moja kwa moja kwenye ofisi ya ACU Ltd zilizopo Arusha Mjini Plot Na. 31 & 32 Sokoine road chumba Na. 103 kwa muda uliopangwa. Hakuna nyaraka itakayopokelewa kwa njia ya kielekronic wala barua pepe.

9. Zabuni zitakazochelewa hazitafanyiwa kazi wakati wa tathmini ya Zabuni bila kujali sababu zozote za kuchelewa kwao.

10. Bahasha ziandikwe namba ya Zabuni na sio jina la chama au jina la mzabuni.


           C. SIFA ZA JUMLA ZA MUOMBAJI

1. Waombaji wenye nia ya kushiriki wanakaribishwa ofisi ya ARUSHA CO-OPERATIVE UNION LTD
2. Muombaji awe na akaunti benki itakayowezesha kufanya malipo kwa njia ya hundi.
3. Cheti cha Usajili wa Kampuni/kikundi.
4. Cheti cha usajili wa mamlaka mbalimbali za usajili za Serikali.
5. Leseni halali ya biashara.
6. Hati safi ya mlipa kodi (Tax Clearance).
7. Orodha ya mikataba iliyotekelezwa karibuni inayojumuisha majina na anuani za wanunuzi kwa ajili ya uthibitisho (uzoefu wa kazi husika).
8. Tamko la dhamana ya Zabuni.
9. Hati ya kiapo cha kisheria iliyoidhinishwa.
10. Fomu ya uadilifu iliyo katika kitabu cha Zabuni.
11. Nyaraka nyingine muhimu zitaazohitajika kwenye Zabuni.
12. Kibali cha Mrajis wa Vyama vya Ushirika cha kufanya kazi kwenye Vyama vya Ushirika.


TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:


…………………………………
Shedrack Aseri Issangya,
MWENYEKITI WA BODI ACU
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