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Tangazo la Kazi: Nafasi ya Mpishi (1)

Kuhusu Shule

Shule ya St Jude ni shule inayotoa elimu ya hisani ndani ya Tanzania. St Jude's inafadhiliwa na wafuasi wa
ukarimu kutoka kote ulimwenguni ambao hufanya dhamira yetu ya kuwapa wanafunzi wa Kitanzania mahiri na
wanaotoka kwenye mazingira ya kimaskini elimu bure na yenye ubora.

Shule ya St.Jude inayofuraha kutangaza nafasi ya kazi ya mfanya usafi kwa watanzania wenye sifa stahiki.

Kazi na Majukumu
e Kuandaa Chai / uji, matunda na chakula cha mchana cha wanafunzi na wafanyakazi kama mboga,
wali, maharage, nyama na vyakula vingine kulingana na ratiba ya chakula elekezi.

e Kupakua chakula kwenye vyombo yaani madishi, ndoo, treyi na kukabidhi kwa viongozi wa meza
wa wanafunzi.

e Toa taarifa kwa mwalimu au mfanyakazi wa zamu ikiwa wanafunzi wameacha bwalo au vyombo
vikiwa vichafu.

e Kuweka vyombo na vifaa vingine vitumikavyo jikoni katika hali nzuri na ya usafi wakati wote.
e Kuhakikisha ulinzi na usalama wa wanafunzi wanaosaidia kazi jikoni.

e Kushirikiana na mpishi mkuu/msaidizi wake kuhakikisha mtu yeyote au mwanafunzi asiyehusika
haingii jikoni.

Sifa za Mwombaiji

- Mwombaji awe na uwezo wa kutunza Mazingira vizuri ikiwa ni pamoja na kutumia mashine za Kukata
majani

- Mwombaji awe na uzoefu wa kutunza mazingira (Bustani, Maua pamoja na ukusanyaiji na
kutenganisha taka)

- Mwombaji awe anaishi mazingira ya karibu na shule ya St Jude

- Mwombaji awe Mtanzania mwenye Umri usio pungua miaka 28
Mwombaji awe na ujuzi wa kuwakarimu watu na kufwata taratibu za kazi.

Vigezo na Masharti
Mwombaiji anatakiwa kutimiza masharti yafuatayo kikamilifu:

- Aambatanishe barua ya maombi na Maelezo binafsi (CV)

- Maombi yawasilishwe katika Shule ya St. Jude Moshono Kampasi ya Sisia kabla au mnamo
Jumaatatu, tarehe 20 Mei 2026. Maombi yatakayowasilishwa baada ya tarehe na muda uliopangwa
hayatafanyiwa kazi.

TUTAWASILIANA NA WALE WATAKAOKIDHI VIGEZO NA SIFA KWA AJILI YA MAHOJIANO!

ANGALIZO:

TAFADHALI KUWA MAKINI NA MATENDO YA UDANGANYIFU KATIKA MATANGAZO YA KAZI NA
MCHAKATO WA AJIRA. SHULE YA ST JUDE HAIOMBI MALIPO KATIKA HATUA YOYOTE YA
MCHAKATO WA KUAJIRI. MAOMBI YOYOTE YA MALIPO YAKATALIWE NA KURIPOTIWA KWA
MAMLAKA YA UTEKELEZAJI WA SHERIA ZA MITAA KWA HATUA STAHIKI.
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