JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
(Jeshi la Magereza)
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TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA

Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza, anatangaza nafasi za ajira kwa
Vijana wa Kitanzania wenye elimu ya Kidato cha Nne (Form IV) na wenye ujuzi
katika fani mbalimbali kwa ngazi ya Stashahada na Shahada kama
zilivyoainishwa katika Tangazo hili. Waombaji wote wanatakiwa kuwa na sifa
zifuatazo:-

y P SIFA ZA MWOMBAJI:

a) Awe ni raia wa Tanzania;

b) Awe na Kitambulisho cha Uraia au Namba ya Utaifa kutoka
Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA);

c) Asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini;

d) Awe na umri kati ya miaka 18 -24 kwa wahitimu wa Kidato cha
Nne, na 18 - 28 kwa wenye ujuzi;

e) Awe na Cheti cha Kuzaliwa;

f) Awe na urefu usiopungua futi 5’4” kwa wanawake na futi 5’7”
kwa wanaume;

g) Awe na siha na afya njema ya mwili na akili iliyothibitishwa na
Daktari wa Serikali;

h)  Asiwe ameoa/kuolewa na asiwe amewahi kujifungua;

i) Asiwe na alama au michoro yoyote katika mwili wake(tattoo);

j) Awe na nidhamu na tabia njema na awe hajawahi kupatikana na
hatia kwa shitaka la Jinai Mahakamani na hajawahi kufungwa;

k) Awe tayari kuhudhuria mafunzo ya awali ya Askari Magereza na
kufanya kazi mahali popote Tanzania Bara;

1) Awe tayari kujigharamia yeye binafsi katika hatua zote za awali
za usaili wa ajira hii hadi kuripoti mafunzoni.

2. UJUZI NA FANI ZINAZOHITAJIKA:
a) Shahada ya Uhandisi wa Programu (Software Engineering);
b) Shahada ya Sayansi katika Teknolojia ya Vyombo vya Habari Mseto
na Uhuishaji (Bachelor of Science in Multimedia Technology and
Animation);



c) Shahada ya Usalama wa Mifumo (Bachelor of Cyber Security);

d) Shahada ya Uhandisi wa Mitandao (Bachelor in Network
Engineering);

e) Shahada ya Saikolojia na Ushauri nasaha (Psychology and
Councelling);

f) Shahada ya Sayansi katika Uhandisi wa Uchimbaji Madini (Bachelor
of Science in Mining Engineering);

g) Stashahada ya Ufundi wa vifaa vya Ofisi (Diploma in Office
machine);

h) Stashahada ya Lugha za Alama (Diploma in Sign Language);

i) Stashahada ya Uuguzi (Diploma in Nursing);

j) Stashahada ya Mitambo vya Kilimo (Diploma in Agro-
mechanization);

k) Stashahada ya Kilimo (Diploma in Agriculture);

l) Stashahada ya Mifugo (Diploma in Animal Health and Production);

m)  Astashahada ya Katibu Muhtasi (Certificate in Secretarial).

JINSI YA KUTUMA MAOMBI:

Maombi yote vyafanyike kupitia Mfumo wa Ajira wa Magereza
(Tanzania Prisons Service Recruitment Management System
(TPSRMS)) ambao kiunganishi (link: https://ajira.magereza.go.tz)
chake kimewekwa katika Tovuti ya Magereza. Maombi
yatakayotumwa kwa njia nyingine hayatapokelewa.

ZINGATIA:

a) Waombaji wote ambao walishafukuzwa katika kozi za mafunzo ya
awali ya uaskari magereza hawaruhusiwi kuomba tena;

b) Mwombaji yeyote atakayewasilisha nyaraka za uongo/kughushi
(Forged Documents) au kuficha sifa halisi ya elimu atakuwa
ametenda kosa la jinai hivyo atachukuliwa hatua kali za kisheria.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 29 Agosti, 2025.

Imetolewa na:-

Jeremiah Y.
KAMISHNA JENERALI WA MAGEREZA
15 Agosti, 2025
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