JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

A
P
7 OFISI YA RAIS
; TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
ik
AN HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO

Kumb: Na. AB.193/321/01/55 Tarehe: 08/02/2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA WA MWAKA MMOJA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo anapenda kuwatangazia Watanzania
wote nafasi za kazi za mkataba katika fani ya Uhandisi na Udereva kwa mujibu wa kibali cha
ajira ya mkataba chenye Kumb: Na. FA 97/228/02"A"/160 cha tarehe 19 Disemba, 2024
kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi, hivyo kwa wale wenye sifa mnatakiwa kuomba nafasi hizi
kama zilivyooanishwa kwa kuzingatia sifa tajwa:-

1.0 MHANDISHI MTENDAJI UJENZI Il (EXECUTIVE CIVIL ENGINEER Il) NAFASI (03}

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI
Awe amefaulu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (V1) wenye shahada (Degree)

ya Uhandisi wa huduma za ujenzi kutoka chuo chochote kirachotambuliwa na Serikali aliye
sajiliwa na bodi ya usajili ya wahandisi kama professicnal enmnzar

1.1.1 KAZI NA MAJUKUMU YA MHANDISI MTENDAJI UJENZI (EXECUTIVE CIVIL

ENGINEER)
i. Kufanya ukaguzi wa barabara, Madaraja na Majengo mbalimbali.
eria na kanuni za ujenzi wa barabara na majengo.

ii. Kufuatilia utekelezaji wa sh
ya barabara, Madaraja na

ii. Kutayarisha bajeti ya mwaka ya ujenzi na matengenezo

Majengo.

. Kusimamia na kuratibu kazi za barabara/Madaraja na Maiengo zinazotolewa na
makandarasi.

v.  Kutoa ushauri na usimamizi wa kazi za ujenzi wa miradi ya barabara/Madaraja na
Majengo.

aendeleo ya miradi za mwezi, robo mwaka, nusu mwaka na

vi. Kutayar sha taarifa za ma
mwaka mzima ili Kueleza maendeleo ya kazi za ujenzi wa barabara, madaraja, nyumba

ikijumuisha miradi iliyokamilika na inayoendelea,
vii. Kusimamia utekelezaji wa sheria kanuni za barabara/Madaraja na Majengo na
kuchukua hatua dhidi ya ukiukwaji.
Kusimamia utekelezaji wa miradi ya ujenzi na ma
majengo.
ix. Kutayarisha taratibu za un
Kkuinua viwango vya ujenzi
Kutayarisha mipango ya mwaka pamoja na bajeti y
madaraja na majengo.

viii. tengenezo ya barabara, madaraja na
unuzi na kuandaa mikataba kwaajili ya usanifu, ukarabati na

wa barabara/Madaraja na majengo.
a ujenzi na ukarabali wa barabara,

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA
Mwombaiji atakayefanikiwa kuajiriwa kwa
mshahara ngazi ya TGS E.1

cheo cha Mhandisi Mtendaji Ujenzi |l atalipwa



2.0 MHANDISI UFUNDI NA UMEME Il (MECH

ANICA
KASASI4 { L AND ELECTRICAL ENGINEER Il
2.1 SIFA ZA MWOMBAJI
Awe ahmethlmu Elilrnu ya Kidalo cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI) Awe amehitimu mafunzo
ya s ahada _kahka fani ya Uhandisi Huduma za Umeme kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali aliye sajiliwa na bodi ya usajili ya wahandisi.

2.1.2 KAZI NA MAJUKUMU YA M
LR ) NABAB 4 HANDISI UFUNDI NA UMEME Il (SERVICE ELECTRICAL
| Kufanya kazi kwa vitendo katika fani zinazemuhusu.
ii. ngusanya taarifa na takwimu kuhusu magari na mitambo mbalimbali, bei za magari na
mitambo na vifaa vya umeme ndani na nje ya nchi.
ii.  Kupitia mapendekezo ya miradi (Project Proposals) mbalimbali ya ufundi na umeme
yanayowasilishwa wizarani.
iv.  Kuratibu miradi ya ufundi na umeme katika ngazi zote (Maandalizi, Ujenzi na
Uendeshaji) na kutayarisha programu ya utekelezaji wa miradi hiiyo ya ufundi na

umeme.
v.  Kufuatilia maendeleo ya teknolojia mbalimbali ya ufundi na umeme kwa madhumuni ya

kuboresha utaalamu huo kwenye fani hizi,

vi. Kutoa ushauri wa kitaalamu kuhusu matumizi bora ya ufundi na umeme kutokana na
maendeleo ya teknolojia, na matokeo ya utafiti na uvumbuzi yanayopatikana
kwengineko.

vii.  Kufanya ukaguzi wa shughuli za ufundi na umeme ikiwa ni pamoja na kuhakiki viwango

vya ubora wa huduma zao.

2.3 NGAZI YA MSHAHARA
Mwombaji ataye fanikiwa kuajiriw
mshahara ngazi ya TGS E1
3.0 MHANDISI MAJENGO Il (ARCHITECT Il) NAFASI 1

3.1 SIFA ZA MWOMBAJI
Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (V1) Awe amehitimu mafunzo

ya Shahada katika fani ya Usanifu Majengo kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali aliye sajiliwa na Bodi ya Usajili husika kama Professional Architect.

3.1.2 KAZI NA MAJUKUMU YA MSANIFU MAJENGO Il (ARCHITECT 1)

Kufuatilia upatikanaji wa taarifa na taaluma za usanifu wa majengo.
Proprosals) mbalimbali ya majengo

a kwa cheo cha Mhandisi Huduma za Umeme |l atalipwa

i

ii. Kupitia mapendekezo Y2 miradi (Project
yanayov:asilishwa wizarani.

ii.  Kuhakiki miradi ya majengo katika ng
kutayarisha programu ya utekelezaji wa miradi hiyo.

iv. Kufuatilia maendeleo ya wasanifu majengo mbalimbali na matokeo ya uvumbuzi na
utafiti katika fani zao.

v. Kutoa ushauli wa kitaalamu
maendeleo ya teknolojia, na malokeo ya uta

vi. Kufanya ukaguzi wa majengo ikiwa ni pa

majengo.

azi zole (Maandalizi, Ujenzi na Uendeshaji) na

kuhusu fani ya usanifu wa majengo kulokana na
fiti na uvumbuzi yapalikanayo kwingineko.
moja na kuhakiki viwango vya ubora wa



3.1.3 NGAZI YA MSHAHARA
Mwombaii ataye fanikiwa kuajiriwa kwa cheo cha Msanifu Majengo Il atalipwa mshahara ngazi
ya TGS EA

4.0. MHANDISI MKADIRIAJI UJENZIII (QUANTITY SURVEYOR Il) NAFASI 1

4.1. SIFA ZA MWOMBA.JI

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (V1) Awe amehitimu mafunzo
ya shahada katika fani ya Ukadiriaji Ujenzi kutoka Chuo chochaote kinachotambuliwa na
Serikali aliye sajiliwa na Bodi ya Usaijili husika kama Professional Quantity Surveyor.

4.1.2. KAZI NA MAJUKUMU YA MHANDISI MKADIRIAJI UJENZI Il
Kuandaa mipango kazi na makisio ya gharama za ujenzi na zabuni (BOQ & Schedule of
materials.
i, Kusaidia katika kufanya tathmini ya zabuni za miradi ya ujenzi.
i, Kupitia mapendekezo ya miradi (Project Proposals) mbali mbali ya majengo
yanayowasilishwa wizarani na kutoa ushauri unaotakiwa.
ji. Kusimamia mikataba ya ujenzi na kuhakikisha ubora na masharli yanatekelezwa.
iv.  Kusimamia na kufuatilia matumizi ya fedha na kuhakikisha mradi unakamilika ndani ya
bajeti.
v. Kutoa ushauri wa kitaalamu kuhusu matumizi kutokana na maendeleo ya teknolojia, na
matokeo ya utafiti na uvumbuzi yanayopatikana kwingineko.
vi. Kufanyz ukaguzi wa majsngo ikiwa ni pamoja na kuhakiki viwango vya ubora wa

majengo.

4.1.3. NGAZI YA MSHAHARA
Mwombaiji ataye fanikiwa kuajiriwa kwa cheo cha Mkadiriaji Ujenzi Il atalipwa mshahara ngazi

ya TGS EA

5.0 DEREVA DARAJA Il (NAFASI 35)
502 SIFAZA MWOMBAJI
i Awe na cheti cha kidato cha nne (iv) au cha sita (vi).

i Awe na lesenila daraja E au C1 yauendeshaji magari ambayo imefanyiwa kazi kwa
muda usio pungua mwaka mmoja bila ya kusababisha ajali.

iii.  Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic driving course)
yanayo tolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuo kingine
kinachotambuliwa na serikali.

iv. Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi daraja la Il watafikiliwa kwanza.

5.0.3 KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA LA Il
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ilikubaini hali ya usalama wa gari.
i. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
jii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.
iv.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.
v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.
vi. Kufanya usafi wa gari, na Kufanya kazi nyingine kadri atakavycelekezwa na msimamizi

wake.



5.1.4 NGAZI YA MSHAHARA

Mwo!'nbaji atakaye fanikiwa kuajiriwa kwa cheo cha dereva daraja la Il atalipwa mshahara
ngazi ya TGS B.1 kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI
i.  Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka
18 - 45.
u Waombaji wote waambatanishe nakala ya cheli cha kuzaliwa.
ii.  Barua ya muombaji ioneshe anuani anayotumia kwasasa pamoja na namba ya simu
ikiambatana na:-

» Nakala za vyeli vya taaluma.

» Nakala ya vyeti vilivyothibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya
kidato cha nne na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa na
kazi husika.

% Maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anuani na namba za
simu zinazopatikana na majina ya wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.

» Picha mbili (2) za "Passport Size” za hivi karibuni.

% Kitambulisho cha Taifa au namba ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA)

iv. \Waombaiji waliowahi kupatikana na kosa la jinai maombi yao maombi yao
hayatashughulikiwa.
v. “Testmcnies®, “Provisional Result’, “Statement of results” hati ya matokeo ya
Kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULT SLIPS HAVITAKUBALIWA,
vi. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na Mamilaka husika(TCU, NECTA na NACTE).
vii. Waombaji waliostaafishwalkuachishwa kazi katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama ana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
viii. Uwasilishaji wa taarifa na sifaza kughushi, wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
ix. Waombaji wenye sifa zaidi ya zilizotajwa hapo juu maombi yao
hayatashughulikiwa.Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 24 Februari, 2025.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na vyeti
vya elimu, Anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-
Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo,
S.L.P 55068,
DAR ES SALAAM.
x. Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa kwa anuani tajwa hapo juu kwa
njia ya posta au kwakuleta ofisini moja kwa moja.
xi. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioanishwa katika tangazo hili

HAYATAFIKIRIWA.

Tangazo hili imetolewa na;

MKURUGENZI WAMANISEA
- Kag muusn.i’ﬁmnmmm.wwﬁcﬂ
MKURUGENZI WA MANISPAA DARESSA

Miaa wa Luguruni, 7 Parabara ya Old Morogero, 16111 Ubungo, S LI 55068, Dar es Salaam. Simu; +255(22) 2926341, Nukushi:
0222-92342, Barua pepe’ ma@ubungome go tz. Tovuli hitps I ubungome go L2
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