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NAFASI ZA AJIRA 18/12/2024

Utangulizi

Ofisi ya Meneja wa shule ya Ellen White School- Dodoma, inapenda kuutangazia umma
kuwa shule imetoa nafasi mbalimbali za ajira kama ifuatavyo:-

1. Walimu Nafasi 15

Waajiriwa katika nafasi wanatakiwa kuwa wenye sifa zifuatazo;-

Wenye Astashahada (Cheti), Stashahada (Diploma) au Shahada ya valimu wa
elimu ya msingi au elimu ya awali (Early Childhood Education)

Wenye Stashahada au Shahada ya uvalimu wa Michezo, Muziki, Tehama (ICT),
Kichina, Kifaransa na Dini

2. Dereva (Drivers Il) Nafasi 5
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Waajiriwa katika nafasi hii wanatakiwa kuwa wenye sifa zifuatazo:-

Wenye cheti cha Darasa la saba au kidato cha nne (Form [V) na leseni Daraja C2, C1
na C ya uendeshaji magari ambayo imefanyiwa kazi kwa muda usiopungua miaka
miwili bila kusababisha ajali.

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course)
yanayotolewa na chuo cha Mafunzo VETA/NIT au chuo kingine kinachotambuliwa
na Serikali.

Waombaji wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la |l watafikiriwa kwanza

3. Wapishi Nafasi2

Waajiriwa katika nafasi hii wanatakiwa kuwa wenye sifa zifuatazo:-

.
1L
111,
V.
V.
VL
VIL.
VIIL

Awe amemaliza darasa la saba au kidato cha nne,

Awe amefanya kazi ya kupika kwa muda usiopungua miaka miwili.

Awe anajua hesabu na vipimo vya chakula.

Awe anajua kupika vizuri mapishi ya aina zote

Awe anajua kuandaa bajeti ya chakula

Awe na nidhamu kwenye kazi na lugha nzuri kwa watumishi na wanafunzi
Awe anatambua suala la usafi na ajue kuzingatia muda wa kula

Awe mbunifu katika upishi na uwezo wa kujifunza kutoka kwa wengine.

4. Walezi wa watoto (Matrons) Nafasi 3
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Waajiriwa katika nafasi hii wanatakiwa kuwa na sifa zifuatazo:-

Wenye elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea.

Wenye uwezo wa kuongea na kusoma lugha ya kiingereza kwa ufasaha

Wenye elimu katika fani ya ualimu, uuguzi na ustawi wa jamii watafikiriwa kwanza.
Wenye uzoefu na kazi hii usiyopungua miaka mitatu

Wenye umri kuanzia miaka 30 na usiozidi miaka 50.

Wenye maadili mema na wacha Mungu.
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5. Mhasibu Nafasi 2

Waajiriwa katika nafasi hii wanatakiwa kuwa na sifa zifuatazo:-

. Wenye elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea.

I1. Wenye Stashahada au Shahada vya uhasibu kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na serikali.

[II.  Wenye uzoefu na umahiri wa kufunga hesabu kwa muda usiyopungua miaka mitatu

Masharti ya jumla kwa kazi zote

Waombaji wote waambatanishe maombi yao na vivuli vya cheti cha kuzaliwa pamoja na
kitambulisho cha NIDA.

Waombaji waambatanishe maelezo yao binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye
anwani, namba ya simu ya kuaminika, pamoja na majina matatu ya wadhamini wa
kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vivuli vya vyeti vya taaluma (kidato cha nne, sita nk.) pamoja
na picha moja ya passport iliyopigwa hivi karibuni.

Waombaji wote wawe na uwezo wa kuongea, kusoma na kuandika lugha ya kingereza
Maombi yaandikwe kwa lugha ya Kingereza /Kiswabhili.

Zingatia

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono na zitumwe kwenye barua pepe
info@ews.sc.tz au anwani tajwa hapa chini. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe
05/01/2025 muda wa saa za kazi.
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