Super Mom General Traders

Tangazo La Kazi.

Super Mom General Traders ni  Kampuni mpya iliyosajiliwa Tanzania inayojihusisha na  Uuzaji wa Jumla wa Vyakula na Vinywaji (Baridi na Moto)
Kwa sasa kampuni yetu  ni mpya na inahitaji wafanyakazi katika fani zifuatazo
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1. Sales (1)
Awe na Uzoefu na kazi ya Mauzo, Elimu kuanzia Darasa la Saba hadi Kidato cha nne



2. Msambaza Mizigo
Awe na uzoefu wa kusambaza Mizigo kwa Mkokoteni , Elimu kuanzia darasa la Saba
Akijua Kuendesha piki piki ni sifa ya ziada



3. Tele sales /Cashier
Kazi itakuwa ni kupigia simu wateja na kukusanya fedha kutoka kwa weteja na kuhakikisha zimepelekwa bank.
Mwenye Elimu  ya kidato cha nne na awe na tabia njema.

Tuma maombi yako kwenda
supermomtraders@gmail.com  au Tuma kwenda Whatsapp number +255763225863

Mwisho wa kutuma maombi ni Tarehe 30 Jan 2025 lakini wenye sifa stahiki wanaweza kuajiriwa mapema zaidi,
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