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TANGAZO LA ZABUNI 

UNUNUZI NA UPACHIKAJI WA TREKTA AINA YA SWARAJ 744FE XT 2WD 4* 

1. UTANGULIZI 

Chama Kikuu cha Ushirika Mkoa wa Arusha kimesajiliwa kwa mujibu wa Sheria ya 

Ushirika Na. 6 ya mwaka 2013 na kanuni zake za mwaka 2015 kwa usajili na.AFF- 

ARS-CC-2023-51, na kinafanya kazi zake kwa haki,uwazi na usawa. 

2. Chama Kikuu cha Ushirika Mkoa wa Arusha kinawaalika Wazabuni waliopo ndani 

ya maeneo ya Mkoa wa Arusha na nje ya Arusha wenye uwezo wa kuuza TREKTA 

aina ya SWARAJ 744FE XT 2WD 4*,Trela Pamoja na Jembe lake (yenye zabuni 

namba (ACU/2024/2025/G/29). 

3. Wazabuni /makampuni wanovutiwa wanaombwa kuwasilisha zabuni iliyojazwa na 

kusainiwa vizuri na kuambatanisha nyaraka zifuatazo kama vigezo vya upembuzi 

(evaluation criteria); 

I. Ushahidi wa usajili wa kampuni na kibali cha kufanya biashara ya uuzaji na 

ufungaji wa Trecta. 

II. Cheti cha usajili wa mlipa kodi na usajili wa kodi (TIN and VAT registration 

certificate) 

III. Leseni hai na halali ya biashara. 

IV. Security bond 

V. Security declaration 

VI. Uzoefu wa Biashara ya uuzaji na ufungaji wa Trecta wa Zaidi ya miaka 

mitatu. 

VII. Ushahidi wa uwepo wa wataalamu wabobevu katika ufungaji wa Trekta 
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4. Aidha katika kutekeleza majukumu ya taasisi, Chama Kikuu cha Ushirika Mkoa wa 

Arusha (ACU LIMITED) kinaendesha kazi zake kwa kuzingatia Sheria zinazosimamia 

Vyama vya Ushirika pamoja na Sheria za Nchi. Hivyo kila anayetuma azingatie 

taratibu zote za kisheria anazo takiwa kuzingatia mzabuni hivyo basi kila 

anayetuma maombi ya zabuni aambatanishe vitu kama itavyokua inaonesha 

kwenye mtiririko hapo juu. 

5. Maombi yawasilishwe kwa barua pepe inayoonekana hapo juu. Mwisho wa 

kuwasilisha maombi hayo ni tarehe 06 December 2024, saa 10:00 asubuhi. 

Anwani 

Meneja Mkuu, 
Chama Kikuu Cha Ushirika Mkoa wa Arusha, 
S.L.P. 7073, 
Arusha, Tanzania. 
Barua pepe: info@acu.co.tz 

NB. 

 Kabrasha la mahitaji linapatikana Ofisi za Chama Kikuu cha Ushirika Mkoa wa 

Arusha kwa gharama ya Tsh 100,000/ aidha malipo hayo yafanyike kupitia 

BOA BANK Akaunti (ACU LIMITED- 02519850006 ) / CRDB- ACU LTD akaunti . 

01J1033406903 . 

 Unapo kuja kuchukua kabrasha uje na risiti ya malipo. 

 Mtoa huduma aandike majina ya kampuni, malipo taslimu hayatapokelewa. 
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