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TAARIFA KWA UMMA
NAFASI ZA KUANDIKISHWA JESHINI

1. Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) linatangaza
nafasi za kuandikishwa Jeshini kwa vijana wa kitanzania wenye elimu
ya kidato cha nne na kidato cha sita. Aidha, uandikishaji utahusisha
vijana waliopo katika makambi ya Jeshi Ia Kujenga Taifa
‘Operesheni Jenerali Venance Mabeyo’ na waliomaliza mkataba
ambao wamefanya mafunzo ya JKT kwa Mujibu wa Sheria na kwa
Mkataba wa kuijitolea.

SIFA' ZA MWOMBAJI (VIJANA WALIOPO JKT NA
WALIOMALIZA MKATABA WA JKT)
2. Vijana wenye nia ya kuandikishwa Jeshi wanatakiwa kuwa na
sifa zifuatazo:-

a. Awe raia wa Tanzania.

b. Awe na umri usiozidi miaka 25.

C. Awe na afya nzuri na akili timamu.

d. Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia ya

makosa ya jinai mahakamani na kufungwa.

e. Awe na cheti halisi cha kuzaliwa.

f.  Awe na vyeti vya shule.



g. Awe hajatumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Chuo cha
Mafunzo au Kikosi Maalumu cha kuzuia Magendo.

h. Awe amehitimu mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa kwa
Mkataba wa kujitolea miaka miwili (2) au mafunzo ya Mujibu
wa Sheria na kutunukiwa cheti.

UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

>

Utaratibu wa kutuma maombi ni ifuatavyo:-
a. Kwa vijana waliopo katika makambi ya JKT ‘Operesheni
Jenerali Venance Mabeyo’ taratibu zao zinaratibiwa na
Makao Makuu ya Jeshi.
b. Kwa vijana waliopo nje ya Makambi ya JKT, maombi yao
yaandikwe kwa mkono na kuwasilishwa Makao Makuu ya Jeshi
Dodoma kuanzia tarehe 01 Agosti, 2024 hadi tarehe
14 Agosti, 2024 yakiwa na viambatisho vifuatavyo:-

(1) Nakala ya kitambusho cha Taifa au namba ya NIDA.

(2) Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

(3) Nakala za vyeti vya Shule.

(4) Nakala ya cheti cha JKT.

(5) Nambari ya simu ya mkononi ya mwombaiji.
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