
 

 

 

BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI NA MAFUNZO YA UFUNDI             STADI 

(NACTVET) 

 
 

TAARIFA KWA UMMA  

 

MATOKEO YA UCHAGUZI WA  

UDAHILI KWA KOZI ZA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI KUPITIA MFUMO 

WA UDAHILI WA PAMOJA KWA MWAKA WA MASOMO 2024/2025 

 

Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi na Mafunzo ya Ufundi Stadi (NACTVET) linautangazia umma  

matokeo ya uchaguzi wa awamu ya kwanza kwa walioomba kujiunga na  programu za Afya 

na Sayansi Shirikishi kwa mwaka wa masomo 2024/2025.   

 

Jumla ya waombaji 24,629 waliwasilisha maombi yao kupitia Mfumo wa Udahili wa 

Pamoja (CAS). Waombaji 23,503 walikamilisha maombi yao kwa kuchagua 

vyuo/programu walizozipenda. Waombaji 21,661 walikuwa na sifa kwenye programu 

walizoomba na waombaji 1,842 hawakuwa na sifa kwenye programu walizoomba. 

 

Jumla ya waombaji 16,646 wamechaguliwa kujiunga kwenye vyuo 221 vinavyotoa 

programu mbalimbali za Afya na Sayansi Shirikishi ambapo wanawake 8,821 (53%) na 

wanaume 7,825 (47%). 

 

Aidha, waombaji wenye sifa ambao hawakuchaguliwa kutokana na ushindani katika 

programu na vyuo walivyoomba wanashauriwa kuomba kujiunga katika programu na 

vyuo vyenye nafasi katika dirisha la awamu ya pili kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja.  

 

Waombaji wote wanaweza kuangalia matokeo ya uchaguzi kupitia tovuti ya Baraza 

(www.nactvet.go.tz) kwa kubonyeza CAS Selection 2024 kwa ajili ya kupata taarifa 

zaidi.  

 

Aidha, Baraza linautaarifu umma kuwa dirisha la awamu ya pili limefunguliwa rasmi leo 

tarehe 11/07/2024 na litakuwa wazi hadi tarehe 10/08/2024, matokeo ya uchaguzi 

yatatolewa tarehe 16/08/2024. 

 

 

IMETOLEWA NA: 

OFISI YA KATIBU MTENDAJI 

BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA  UFUNDI NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI 
(NACTVET) 
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http://www.nactvet.go.tz/

