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TANGAZO

NAFASI| ZA KUHAMIA KATIKA WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI

Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi imepewa kibali na mwenye Mamlaka
Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala
Bora cha kujaza nafasi 26 zilizo wazi kwa utaratibu wa kuhamishiwa Wizara
ya Mambo ya Ndani ya Nchi.

Kwa kibali hicho Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi
anawatangazia watumishi wote wa Umma Tanzania, wenye nia na
wanaokidhi vigezo vya Kimuundo kuwasilisha maombi kwa ajili ya nafasi za
zifuatazo hapo chini:-

1. Msaidizi wa Kumbukumbu Mkuu Daraja || Nafasi 1,
2. Msaidizi wa Kumbukumbu Mwandamizi Nafasi 2,
3. Afisa Ugavi Mkuu Daraja la Il Nafasi 1,
4. Afisa Ugavi Mwandamizi Nafasi 1,
5. Afisa Ugavi Daraja la |l Nafasi 2,
6. Mchumi Daraja la | Nafasi 1,
7. Mchumi Mwandamizi Nafasi 2,
8. Mchumi Mkuu Daraja la Il Nafasi 1,
9. Mtakwimu Mkuu Daraja la |l Nafasi 1,
10. Mtakwimu Daraja la | Nafasi 1,
11. Afisa Ustawi wa Jamii Daraja la Il Nafasi 5,
12. Afisa Hesabu Mwandamizi Nafasi 1,
13. Afisa Sheria Mkuu Daraja la |l Nafasi 3,
14. Afisa Sheria Mwandamizi Nafasi 2,
15. Mkaguzi wa Ndani Mwandamizi Nafasi 1,

16. Mkaguzi wa Ndani Daraja la | Nafasi 1,



MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI:

Vi.
Vil.

Viil.

Waombaji wote wapitishe barua za maombi kwa Waaijiri wao

Maombi hayo yaambatane na uthibitisho wa Mwajiri kuhusu
uhakiki wa vyeti vya kidato cha nne kutoka NECTA

Waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani zao, namba
za simu pamoja na majina ya wadhamini watatu wa kuaminika

Maombi yaambatane na vyeti vya elimu na taaluma
Mwombaji asiwe na shauri la kinidhamu

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 30 Juni, 2024
Mwombaiji atajigharamia gharama za uhamisho

Maombi yawasilishwe kupitia Mfumo wa kielektroniki wa
Uhamisho e-fransfer kwa anuani ya:-

Katibu Mkuu,

Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi,
S. L. P 2916,

40483 DODOMA
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