HERITRGE

Drinkang Woter

NAFASI ZA AFISA MAUZO (SABASABA)

Kampuni ya Heritage Drinking Water Limited (HDWL) ilianzishwa April 7, 2020. HDWL
inachakat na kuuza maji safi na salama ya kunywa kwa kiwango cha TBS kwa bei nafuu sana
mkoani Dar ¢s Salaam ili ku-Okoa Pesa na kn-Tunza Mazingira. Kampuni inatangaza nafasi 52 za
afisa mauzo kwa ajili yva Maonesho va 48 ya Biashara ya Kimataifa (sabasaba) kuanzia 28 Juni hadi
13 Julai 2024. Kama una sifa tafadhali mma faili moja la PDF la maombi yako yorte kwenye namba
hii +255 656 000 678 kwa njia va WhatsApp.

SIFA ZA MWOMBA]I
o Awe anajitambua na kujielewa
Awe mechangamfu na mwenye tabasamu kwa wateja
Awe shapu sana kuhudumia warteja wengi
Awe na lugha nzuri kwa wateja na mvumilive kwa wateja
Awe mwaminifu kwenye pesa za mauzo va siku va kampuni
Awe na uwezo wa kuhudumia warteja akiwa amesimama kwa mda mretu

Elimu: kidato cha nne na kuendelea.
Mwisho wa kutuma maombi: 20 Juni 2024

Viambartanisho vya maombi vifuatavyo vitumwe kama PDF faili moja kwenda +255656000678
kwa njia ya Whats App:

Wasifu/ CV;

Barua va maombi ya mkono;

Barua ya mtendaji wa meaa au kopi va kitambulisho cha NIDA;

Barua ya mdhamini yenye picha va mdhamini na kopi va kitambulisho chake;
Pasipoti saizi mbili; na,

Kielelezo kuwa ana simu janja/ smartphone.

e

Annani ya barna:
P.O. BOX 55150, Dar Es Salaam, Tanzania. Changanyikeni Street, Shina No. 5, Block 40.

Simn ya kanipuni kwa manlizo mengine na jinsi ya kufika HG: +255 656 000 678

Tarehe mubinu:

Usaili wa kwanza: ljumaa 21 Juni 2024,

Mafunzo ya RO: Jumamosi 22 Juni 2024 (kuna ada ya mafunzo ya RO ya 10,000)
Usaili wa pili: Jumatatu 24 Juni 2024

Maclekezo va kazi: Jumanne 25 Juni 2023

Kuanza kazi: Alhamisi 27 Juni 2024,



