JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA ZA WATENDAJI WA
VITUO VYA UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA
WAPIGA KURA

Kwa madhumuni ya uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura na kwa
kuzingatia masharti ya kifungu cha 7 (4) cha Sheria ya Uchaguzi wa Rais, Wabunge
na Madiwani Na. 1 ya Mwaka 2024 Mkurugenzi wa Uchaguzi anakaribisha maombi
kutoka kwa watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za waandishi
wasaidizi na waendeshaji wa vifaa vya bayometriki.

A, SIFA ZA MWOMBAJI WA NAFASI YA MWANDISHI MSAIDIZI
(@) awe ni raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;

(b)  awe amehitimu elimu ya kidato cha nne au zaidi na anajua kusoma na
kuandika katika lugha ya Kiswahili au Kiingereza;

()  awe mwenye ujuzi wa kutumia kompyuta au simu janja (Smartphone);

msaidizi;
(e)  asiwe kiongozi au kada wa chama cha siasa; na
(f) awe ni mwadilifu na mtiifu.

B. SIFA ZA MWOMBAJI WA NAFASI YA MWENDESHAJI WA VIFAA VYA
BAYOMETRIKI
(a) awe ni raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;

(b) awe amehitimu elimu ya kidato cha nne au zaidi na anajua kusoma na
kuandika katika lugha ya Kiswabhili au Kiingereza;

(c) awe mwenye ujuzi wa kutumia kompyuta au simu janja (Smartphone);

wa kifaa cha bayometriki;

(e) asiwe kiongozi au kada wa chama cha siasa; na

(f) awe ni mwadilifu na mtiifu.



C.

MALIPO

Malipo yatakuwa kama ifuatavyo: -

i

11.

il.

iil.

Kwa siku za uboreshaji wa Daftari vituoni waandishi wasaidizi na waendeshaji

wa vifaa vya bayometriki watalipwa posho ya Shilingi 50,000/= kwa siku na

nauli Shilingi 10,000/ =.

Wakati wa mafunzo, waandishi wasaidizi na waendeshaji wa vifaa vya

bayometriki watalipwa posho ya Shilingi 50,000/= na nauli Shilingi 10,000/=

kwa kila siku ya mafunzo.

MASHARTI YA JUMLA

Mwombeaji lazima aainishe nafasi anayoomba pamoja na kata anayoomba

kufanyia kazi.

Mwombaji aambatishe: -

a. nakala ya vyeti vya Elimu ya Sekondari na Taaluma vinavyohitajika
kulingana na kada husika kama vilivyofafanuliwa katika Tangazo hili.

b. wasifu (CV) ukionesha anuani yake ya makazi, namba za simu za
kuaminika pamoja na majina ya wadhamini wake wawili.

c. picha mbili zenye ukubwa sawa na picha iliyomo kwenye pasi ya kusafiria

(Passport size) za hivi karibuni.

katika eneo analoishi.
Mwombaji ambaye ni mtumishi wa umma apitishe barua yake ya maombi kwa

mwajiri wake.

MWOMBA]JI ATAKAYEBAINIKA KUWASILISHA TAARIFA ZA KUGHUSHI
ATACHUKULIWA HATUA ZA KISHERIA.



Barua zote za maombi ziandikwe kwa anuani ifuatayo: -
Mkurugenzi wa Uchaguzi,

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi,

Uchaguzi House,

Eneo la Uwekezaji Njedengwa,

Kitalu D, Kiwanja Na.4,

5 Barabara ya Uchaguzi,

S.L.P. 358,

41107 DODOMA.

ILI KURAHISISHA UTUMAJI WA MAOMBI, BARUA ZOTE ZIKIWA
ZIMEFUNGWA ZIPELEKWE KWA MTENDAJI WA KATA AMBAYE
ATAZIPOKEA NA KUZIWASILISHA KWA MKURUGENZI WA
HALMASHAURI

MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI NI TAREHE 27 APRILI, 2024

15 APRILI, 2024



