Tangazo la Kazi
Fundi Bajaji na Pikipi
Best Spare parts and Garage tunahitaji fundi wa bajaji mzoefu, tuko makongo juu
Sifa
1. Awe na uzoefu wa angaliu miaka mita na kuendele 
2. Awe anajua vizuri spare za bajaji na pipiki
3. Awe mchapa kazi na mwaminifu
Namna ya Kuomba
1. [bookmark: _GoBack]Andika barua ya kuomba kazi ukieleza ulivyo kidhi vigezo hapo juu, pia andika refali wa wili na mawasiliano yao
2. Tuma maombi yako kwa email tituss20022002@yahoo.co.uk na tituss2002200218@gmil.com
Maombi yatufikie kuanzia leo hadi 16/02/2024
