



## LODHIA INDUSTRIES LIMITED

# TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

### NAFASI: -

1. AFISA WA FORODHA (CUSTOM DECLARATION OFFICER)-NAFASI MBILI (2)
2. MRATIBU WA BANDARI (PORT OPERATIONS COORDINATOR)-NAFASI NANE (8)
3. MRATIBU WA MELI- (COORDINATOR SHIPPING LINE)-NAFASI MOJA (1)
4. COMPLIANCE OFFICER -NAFASI MOJA (1)
5. KARANI-(MESSENGER)-NAFASI MBILI (2)

KAMPUNI-LODHIA INDUSTRIES LTD.  
KITUO CHA KAZI- DAR ES SALAAM  
MSHAHARA: UTATOLEWA KWA MAJADILIANO.

### Sifa: -

1. Stashahada katika fani ya Clearing & Forwarding kutoka katika Taasisi yoyote inayotambulika kwa nafasi ya 1-4,
2. Kwa nafasi ya 5 elimu walau kidato cha nne na uzoefu wa miaka miwili (2) katika fani hiyo.
3. Kwa nafasi ya 1-4 Muombaji anatakiwa awe na uzoefu usiopungua miaka minne (4) au mitano (5)
4. Katika nafasi zote 1-5 waombaji wanapaswa kuwa na uwezo wa kufanya kazi kwa kujitegemea.

Maombi yote sharti yatumwe kwa njia ya barua pepe: [recruitment@lodhiagroup.co.tz](mailto:recruitment@lodhiagroup.co.tz)

Sanduku la posta: **Lodhia Industries Limited, S.L.P 75778**

**Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 30/12/2023, wenye sifa wataitwa kwa usaili.**