JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
JESHI LA ZIMAMOTO NA UOKOAJI
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TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA

Waombaji waelekeze maombi yao kwa Kamishna Jenerali kwa anuani
ifuatayo.-

Kamishna Jenerali,

Jeshi la Zimamoto na Uokoaji Makao Makuu,
1 Mtaa wa Zimamoto,

S.L.P. 1509,

41102 VIWNANDANI- DODOMA,

2. Wenye elimu ya kidato cha Nne (Nafasi 115)

WWW.ajiranasi.com

Kamishna Jenerali wa Jeshi la Zmamoto na Uokoaji anatangaza nafasi | [g TANGA 1536
Za ajira ngazi ya Konstebo wa Zimamoto na Uokoaj kwa vijana ambao
wamepitia na wasiopitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT au | |7 MOROGORO 36
JKU) kama ifuatavyo: - 8 PWANI 30172
1. Wenye elimu ya kidato cha nne na ujuzi wa udereva wa magan 9 MARA 407
makubwa (Nafasi 80) Sifa za mwombaiji: 10 IRINGA 2516
a. Aweralawa Tanzania kwa kuzaliwa, L SEIA ol
b.  Siyo lazima awe amehitimu mafunzo ya Jeshi la Kujenga | [12 | ARUSHA 1350
Taifa (JKT au JKU) 13 SHINYANGA 300
c.  Awe na Leseni daraja E
d.  Awe na cheti cha kuzaliwa. 14 | MTWARA 1388
e Awe na Kitambulisho cha Taifa au Namba ya Utambulisho | | 15 MANYARA 172
iliyotolewa na Mamlaka ya Vitambulisho (NIDA) i
f Awe na siha njema ya kimwili na kiakii 18| TABORA 00
g Astwe na Kumbukumbu za Uhalifu 17 KAGERA 1478
h.  Awe hajaca au kuclewa.
| Ashwe na alama 2a kuchorwa mwilini (Tatoo) X HEROMA 4
}  Awe hajawahi kutumia aina yoyote ya madawa ya ku- |19 | NJOMBE 543
A 'Aevval-a A : - 3 i 20 SINGIDA 792
; v f ram
we tayan kuhudhuria mafunzo ya taaluma ya Zimamoto ) SIMIYU 523 BARIAD]
na Uokoaji
I Awe hajawahi kuajirwa serikalini. 22 LINDI 44
m.  Awe mwenye urefu usiopungua fuli 5.7 kwa mwanaume
na futi 5.4kwa mwanamke. Ll DODOMA 708
n. Awe tayar kujigharamia katika hatua zote za usaili enda- | 24 RUVUMA 1393 SONGEA
po ataitwa 25 | kaTAvi 492 MPANDA
o, Umri kuanzia miaka 18 hadi 28,
26 SONGWE 234
NB:Usaill kwa madereva utakuwa wa nadharia na vitendo (Practical). 3. Wenye Shahada ya Uhandisi Bahari (marine engineering)

(Nafasi 05)

Sifa za mwombaji:
Sifa zote zilizoainishwa hapo juu Aya ya 2 (a hadi m)
Awe na shahada ya Uhandisi Bahari (marine engineer-

ing)
Umri kuanzia miaka 18 hadi 26

Waombayi waelekeze maombi yao kwa Kamishna Jenerali kwa
anuani ifuatayo:-




n.  Awe tayar kujigharamia katika hatua zote za usaifi enda- |
po ataitwa,
0. Umri kuanzia miaka 18 hadi 28,

NB:Usaill kwa madereva utakuwa wa nadharia na vitendo (Practical). |
Waombaji waelekeze maombi yao kwa Kamishna Jenerall kwa anuani
ifuatayo:- !
Kamishna Jenerali,

Jeshi la Zimamoto na Uokoaji Makao Makuu,

1 Mtaa wa Zimamoto,

S.L.P. 1509,

41102 VIWANDANI- DODOMA,

2. Wenye elimu ya kidato cha Nne (Nafasi 115)
Sifa za mwombaji:

2. Awe raia wa Tanzania kwa kuzalwa. !

b, Awe amehitimu mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT |

au JKU) au aliyepo kambi ya JKT

Awe na cheti cha kuzaliwa.

Awe na Kitambulisho cha Taifa au Namba ya Utambulisho |

fliyotolewa na Mamiaka ya Vitambulisho (NIDA):

Awe na siha njema ya kimwili na kiakili,

Asiwe na Kumbukumbu za Uhalifu

Awe hajaoa au kuolewa,

Asiwe na alama za kuchorwa mwilini (Tatoo). !

Awe hajawahl kutumia aina yoyote ya madawa ya ku-

levya.

|- Awe tayan kuhudhuna mafunzo ya taaluma ya Zimamoto

na Uokoaji. |

k. Awe hajawahi kuajiriwa serikalini.

I Awe mwenye urefu usiopungua futi 5.7 kwa mwanaume
na futi 5 4 kwa mwanamke. ‘

m.  Awe tayari kujigharamia katika hatua zote za usaili enda- |
po ataitwa

n. Umn kuanzia miaka 18 hadi 23
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Waombaji waelekeze maombi yao kwa Makamanda wa
Mikoa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji katika mikoa yao,
kwa anuani zifuatazo.

ANUANI ZA KUTUMA MAOMBI YA KAZI JESHI LA ZIMAMOTO NA |
UOKOAJI

KAMANDA WA ZIMAMO-
NA 70 NA UOKOAJI SANDUKU LA POSTA
1 DAR ES SALAAM 1308 ILALA
2 MBEYA 1457
3 MWANZA 1557
4 KILIMANJARO 945 MOSHI
5 RUKWA 778 SUMBAWANGA

24 RUVUMA 1383 SONGEA
25 KATAVI 492 MPANDA
26 SONGWE 234

3. Wenye Shahada ya Uhandisi Bahari (marine engineering)
(Nafasi 05)

Sifa za mwombaji:
i Sifa zote zilizoainishwa hapo juu Aya ya 2 (a hadi m)
ii Awe na shahada ya Uhandisi Bahari (marine engineer-

ing)
iii. Umii kuanzia miaka 18 hadi 26

Waombaji waelekeze maombi yao kwa Kamishna Jenerali kwa
anuani ifuatayo-

Kamishna Jenerali,

Jeshi la Zimamoto na Uokoaji Makao Makuu,
1 Mtaa wa Zimamoto,

S.L.P. 1509,

41102 VIWANDAOoI- DODOMA.

.. Utaratibu wa Kutuma Maombi
(i) Bansa za maombi ziandikwe na mwombaji kia mikono zikiambat-
ishwa na nakala zifualazo; -
(@) Nakala yacheti cha kuzaliva,
{b) Fomu ya uthibitisho wa siha njema kutoka kwa mganga
wa serikall
(c) Nakala ya Kitambulisho cha Taifa au namba ya NIDA.
{d) Nakala ya chell cha kufuzu mafunzo ya Jeshi la Kujen-
ga Taifa (JKT au JKU).
(e) Picha tatu za Pasipot.
() Nakala ya cheti cha Kidato cha Nne kinacholambulika
na Baraza la Mifihani la Taifa (NECTA).
(g) Nakala ya cheti cha kidato cha nne, na Shahada ku
toka chuo kinachotambulika
(h) Barua ya Utambulisho kutoka kwa Afisa mtendajl wa
Kijjimtaa au Mkuu wa Kambi ya JKT kwa wale walioko
kambini

: NB: Nakala za vyet| zithibitishwe na Kamishna wa viapo au Hakimu

(II) Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta, barua zi-
takazowaslilishwa Kwa mkono au kwa njia ya barua
... pepe hazitapokelewa.
(lll) Waombaj wote waandike namba za simu kwenye ba-
.. fua zao za maombi
(iv) Mwombajj atakayewasilisha nyaraka za kughushi au
taarifa za uongo atachukuliwa hatua za kisheria,
(V) Wwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15 Disemba,
2023.

Imetolewa na:

Kamishna Jenerali wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji,
Makao Makuu ya Jeshi la Zimamoto na Uokoaji,
S.L.P 1509

DODOMA.

3011112023,

WWW.ajiranasi.com




