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Job Title: Wakala wa Mauzo wa Bookkeeper.   

           Location: Tanzania 

Job Type:  Commission Only 

 

Job Summary 

Exodus inatafuta Wakala wa Mauzo wa Bookkeeper.  Bookkeeper ni software ya inventory, 

accounting and sales inayorahishisha usimamizi wa biashara. Kupata maelezo zaidi kuhusu 

software ya Bookkeeper  fungua link  Bookkeeper Introduction - YouTube 

 

 

 

Majukumu 

 

 Kukuza mauzo ya software ya  Bookkeeper.  

 Kutafuta wateja wapya wa software ya Bookkeeper 

 Kuelezea uhitaji wa software ya Bookkeeper kwenye biashara lengwa. 

 Kufanya demo ya software ya Bookkeeper kwa wateja watarajiwa.  

 Kuhudhuria mafunzo ya mara kwa mara ya software ya Bookkeeper 

 Kutoa ripoti za mauzo pindi zikihitajika. 
 

Sifa za muombaji 
 

 Awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea 

 Awe na uzoefu wa kazi za mauzo na masoko 

 Awe na uwezo wa kujieleza 

 Awe na utayari na uwezo wa kujifunza kazi kwa haraka 

 Awe na smartphone 

 Awe na umri usio chin ya i miaka 20 

 Awe mtanzania 
 

Jinsi ya kutuma maombi. 
 

            Muombaji anatakiwa kujaza form :  

            https://forms.gle/WomdirrbhxQZP8NN9  
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