JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI

TANGAZO LA KAZ| AJIRA YA MUDA

Kumb. Na. DLHT/60/VOL VII/71

Nafasi: Mwandishi Mwendesha Ofisi Il (Nafasi 66)
Aina ya Ajira: Ajira ya Muda Mfupi (Miezi 12)

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi inawatangazia nafasi 66 za ajira za
ya Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la Il kwa mikataba ya muda mfupi
(Temporary Employment) kwenye Ofisi za Baraza ya Ardhi na Nyumba katika Wilaya ya
Babati, Bagamoyo, Bukoba, Busega, Chato, Ifakara, Kahama, Karagwe, Karatu,
Kasulu, Kibondo, Kigamboni, Kigoma, Kilindi, Kilosa, Kilwa, Kisarawe, Kishapu,
Kiteto, Kongwa, Kyela, Kyerwa, Lindi, Liwale, Ludewa, Hanang’, Makete, Manyoni,
Masasi, Maswa, Mbarali, Mbeya, Mbinga, Mbogwe, Mbulu, Mkuranga, Miele,
Morogoro, Mpanda, Mpwapwa, Muleba, Mwanga, Mwanza, Nachingwea, Ngara,
Ngorongoro, Njombe, Nkasi, Rombo, Ruangwa, Same, Sengerema, Serengeti,
Simanijiro, Songea, Songwe, Tabora, Meatu, Tarime, Tunduru, Ukerewe, Ulanga,
Wanging'ombe, Muheza, Mkalama na Hai.

Sifa za waombaji:
i. Awe Mtanzania mwenye umri kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45;
ii. Mkazi wa Wilaya ambayo kuna nafasi ya kazi atapewa kipaumbele;
li.  Mwenye sifa na uzoefu wa kazi hii atapewa kipaumbele; na
iv. Awe na uwezo wa kufanya kazi pasipo kuhitaji usimamizi wa karibu. (Be able to
work under minimum supervision).

Sifa za Kitaaluma

i.  Awe amehitimu kidato cha IV na kufaulu;

ii. ~Awe na Astashahada au cheti cha NTA Level 5 ya Uhazili kutoka kwenye Chuo
cha Utumishi wa Umma (Tanzania Public Service College) au vyuo vingine
vinavyotambuliwa na Serikali; na

ii. ~ Awe amefaulu mtihani wa somo la Hatimkato ya Kiswabhili na Kingereza maneno
80 kwa dakika moja na kupata mafunzo ya program za kompyuta za ofisi kama
vile Word, Excel, Power Point, Internet, Email na Publisher kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na serikali na kupata cheti.



Kazi na Majukumu

Vi.

Vil.

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka mbalimbali za Baraza la Ardhi na Nyumba la
Wilaya zikiwemo hukumu, mienendo ya mashauri na barua;

Kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa;

Kutunza taarifa’lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao, safari
za kazi za msimamizi wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anapofanyia kazi na kumuarifu msimamizi wake kwa wakati
unaohitajika;

Kuhudumia na kusimamia shughuli za uendeshaji wa Ofisi za Baraza la Ardhi na
Nyumba la Wilaya;

Kusimamia na kuhakikisha kuwa Ofisi za Baraza zinakuwa safi na nadhifu wakati
wote;

Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika;
na

Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake kwa mujibu wa
Miongozo mbalimbali ya Utumishi wa Umma.

Ngazi ya Mshahara

Atakayefaulu na kuajiriwa atalipwa mshahara katika ngazi ya TGS B1 kwa viwango vya
mshahara inayolipwa na Serikali

Masharti ya Jumla.

VL.

Mwombaji awasilishe maombi katika Ofisi za Baraza la Ardhi na Nyumba la
Wilaya husika;

Maombi yote yaambatishwe na maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV), namba
za simu na anuani sahihi;

Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, kidato cha IV au VI,
cheti cha kuzaliwa na picha mbili (2) za passport size za hivi karibuni na
ziandikwe jina kwa nyuma;

Hati za matokeo ya kidato cha IV, au Chuo (Testmonial/provisional results)
HAVITAKUBALIWA;

Wale ambao mikataba yao inaishia tarehe 30 Juni, 2023 wanaruhusiwa kuomba;
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23 Juni, 2023 saa 9:30 Alasiri.

Utaratibu wa maombi yaelekezwe kwa anuani ifuatayo;
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