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TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji 

kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili tarehe 05-19/02/2023, kuwa matokeo ya 

waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha 

ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata 

(Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi 

kupatikana. 

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika 

Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha 

Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku 

saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na 

wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta. 

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa 

Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa 

na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili 

vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. 

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata 

nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi 

zitakapotangazwa. 

NB: Waombaji wanaokuja kuchukua barua zao wanatakiwa wawe wamevaa Barakoa na 

kuja na Kitambulisho kinachotambulika. 

 
 



NA MAMLAKA YA AJIRA KADA MAJINA YA WALIOITWA  KAZINI 

1 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA HESABU DARAJA LA II (ACCOUNTS OFFICER  II)  

1. CATHERINE GEORGE  MWAIGOGA 

2 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, KATIBU WA KAMATI DARAJA LA II (COMMITTEE CLERK GRADE   II)  

1. BARNABA ONESPHORO  KIRANGA 

3 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA MISITU DARAJA LA  II  

1. REHEMA JOHN SIO 

4 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA USAFIRISHAJI DARAJA LA  II  

1. SALEHE ABDALLAH  KAMBONA 

5 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA MIFUGO DARAJA LA II (LIVESTOCK OFFICER  II)  

1. FAIDA SAIDI MBANILA 

6 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA LISHE DARAJA LA II (NUTRITION OFFICER  II)  

1. ISSA ATHUMANI SHEKH 

7 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA BIASHARA DARAJA II (TRADE OFFICER  II)  

1. FRANSISCO PATRICK  NDAYUWUNDI 

8 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA MAZINGIRA DARAJA LA II (ENVIRONMENTAL   OFFICER)  

1. MARIA JOHN MWITA 

9 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AFISA UKAGUZI WA NDANI DARAJA LA II (INTERNAL AUDIT OFFICER   II)  

1. ELIZABETH ALFA  SINDATO 

10 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, LEGAL OFFICER II  

1. SHEIKH ABDULQADIR  NANIYA 

11 Halmashauri ya Wilaya ya  Itilima, AGRICULTURAL OFFICER GRADE  II  

1. SWALEH YUNUS  MOHAMED 
 

LIMETOLEWA NA;  
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