

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



## OFISI YA RAIS

### SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/259/01/A/279

21/04/2023

### TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili tarehe **25/10/2022**, **23/11/2022**, **08/12/2022**, **30/01/2023**, **05-20/02/2023**, **23-11-2022** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata **(Database)** kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi **(Originals Certificates)** za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

**NB: Waombaji wanaokuja kuchukua barua zao wanatakiwa wawe wamevaa Barakoa na kuja na Kitambulisho kinachotambulika.**

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	MKAGUZI WA NDANI DARAJA II (INTERNAL AUDITOR II)	1. OSWARD DANFORD MOBILY
2	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	MCHUMI DARAJA LA II	1. MAGRETH JOHN KIYABO
3	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	MTAKWIMU DARAJA LA II	1. JOHN RICHARD MUNUO
4	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. ESTHELLA MLONGETCHA MKUKU
5	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA UVUVI DARAJA LA II (FISHERIES OFFICER GRADE II)	1. STEPHANO TIZIHWI KANYANGOMA
6	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA UTUMISHI DARAJA LA II	1. ZIADA HUSSEIN JUMA
7	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA MIFUGO MSAIDIZI DARAJA LA II (LIVESTOCK FIELD OFFICER II)	1. ABISAI BRAYSON CHANAFI 2. NEEMA ISACK SENGELE 3. PASCHAL MUGUSI KIBERENGE
8	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA MISITU DARAJA LA II	1. NAOMI MELKION NDELWA
9	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA MIFUGO DARAJA LA II (LIVESTOCK OFFICER II)	1. HAPPYNESS SILVERY KAROLY 2. TEDSON LUCAS MARIDADI
10	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA LISHE DARAJA LA II (NUTRITION OFFICER II)	1. MOHAMED ATHUMANI MKOKO
11	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AFISA BIASHARA DARAJA II (TRADE OFFICER II)	1. NGOLO SAMSON NGUFULI
12	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	LIBRARY ASSISTANT II	1. BARAKA MAIKO KYANDO
13	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AGRICULTURAL OFFICER II	1. VIOLETH SALIAMANENO RUTAKYAMIRWA
14	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	AGRICULTURAL FIELD OFFICER II	1. BEATRICE AMON GAO
15	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	GAME WARDEN II	1. CHARLES JOSEPH MANDAHU
16	Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu	SUPPLIES OFFICER II	1. HERBERT MOLOLO MWAMBONA
17	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA UGAVI DARAJA LA II	1. WINFRIDA RWEYEMAMU MWABUKI
18	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA HESABU DARAJA LA II (ACCOUNTS OFFICER II)	1. SAMILA JOHAKIM MALEKELA
19	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	MCHUMI DARAJA LA II	1. CLEMENT CHARLES MASINE
20	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	MTAKWIMU DARAJA LA II	1. GOODLUCK ZAWADI MTAE
21	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA UTUMISHI DARAJA LA II	1. ELIZABETH CONSTANTINO PIUS
22	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA MIFUGO DARAJA LA II (LIVESTOCK OFFICER II)	1. IBRAHIM MOSAMA WEREMA
23	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA LISHE DARAJA LA II (NUTRITION OFFICER II)	1. DOTO BLASIUS MEMBE
24	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA BIASHARA DARAJA II (TRADE OFFICER II)	1. TATU SAID MHANDO
25	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA MAZINGIRA DARAJA LA II (ENVIRONMENTAL OFFICER)	1. IRENE VICENT MBOMBO
26	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA UKAGUZI WA NDANI DARAJA LA II (INTERNAL AUDIT OFFICER II)	1. RAPHAEL EDMUND KALEMBO
27	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AGRICULTURAL OFFICER GRADE II	1. VIASA SAIDI MPENDU
28	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AGRICULTURAL FIELD OFFICER II	1. STEPHANO JOEL MKUYU

29	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	INTERNAL AUDIT OFFICER II	1. ALLEN VENANCE MLINGI
30	Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama,	AFISA UNUNUZI DARAJA LA II	1. HASSAN ALLY ABDULRAHMAN
31	Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama,	KATIBU WA KAMATI DARAJA LA II (COMMITTEE CLERK GRADE II)	1. LINA RAYMOND MKINGA
32	Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama,	AFISA MIFUGO MSAIDIZI DARAJA LA II (LIVESTOCK FIELD OFFICER II)	1. GOODLUCK SAMWEL MLONGESANGA 2. AURELIA AUGUSTINE MAYUMBA 3. EDAAH KENETH ULANGA 4. BRAISON GERALD MWOMBEKI
33	Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama,	AGRICULTURAL FIELD OFFICER II	1. PASCHAEEL FREDRICK NJIKU
34	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba	AFISA HABARI DARAJA LA II (INFORMATION OFFICER GRADE II)	1. ANNA PETRO KAPAMA
35	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba	MHASIBU DARAJA LA II (ACCOUNTANT GRADE II)	1. HABIBA JUMA SHOMARY
36	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba	KATIBU WA KAMATI DARAJA LA II (COMMITTEE CLERK GRADE II)	1. ATANAS OTTONATUS ATANAS
37	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba	AFISA MIFUGO MSAIDIZI DARAJA LA II (LIVESTOCK FIELD OFFICER II)	1. MERCY EULOGY MUSHI 2. IBRAHIM MANYAMA MANYAMA 3. JOHAMARTHA ROBERT KIIZA 4. MWAJUMA ABDALLAH IBRAHIMU 5. GODWIN MOSES MAGOTO
38	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba	AFISA MIFUGO DARAJA LA II (LIVESTOCK OFFICER II)	1. NASONI IPYANA KONGA 2. SWEETBERT ALOYCE HUGO
39	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba	AGRICULTURAL OFFICER GRADE II	1. ABDULI RAMADHANI JUMANNE

**LIMETOLEWA NA;**

**KATIBU**

**SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**