

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

JA.9/259/01/A/235

06/03/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili **tarehe 7-30 Novemba, 8 Disemba, 2022 na Tarehe 4 Januari, 2023**. Kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata **(Database)** kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi **(Originals Certificates)** za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NB: Waombaji wanaokuja kuchukua barua zao wanatakiwa wawe wamevaa Barakoa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	Ofisi ya Rais - Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora	ICT OFFICER II (APPLICATION PROGRAMMER/MOBILE APPLICATIONS)	1. PETER SHOGHOLO MSOFE 2. BARAKA ALLY KONDO
2	Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (PSRS)	ICT TECHNICIAN II.	1. JACKSON VICTOR KUNAMBI 2. MOHAMED JUMA SAID
3	Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (PSRS)	AFISA HESABU DARAJA LA II (ACCOUNTS OFFICER II)	1. EZEKIEL SANGAU LUKUMAY 2. GRACE BONIFACE KABALA 3. LILIAN HEAVEN NGOWI 4. ELISHA EMMANUEL MWASANDUBE 5. FRATERINO FABIANI SHAO
4	Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (PSRS)	MHASIBU DARAJA LA II (ACCOUNTANT GRADE II)	1. SHARIFA ALLY BUSHIRI 2. WINFRIDA NATHANIEL KINYAHA 3. AMON GWAKISA CHEYO
5	Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (PSRS)	KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)	1. GRACE GODSON NJAU 2. SARA JASTON MWAKYOMA 3. SIFAELY EMMANUELY JOSEPH 4. NEEMA BONIVENTURA NDANU
6	Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (PSRS)	ECONOMIST II	1. WINFRED GODFREY CHAULA 2. KULWA TANO ELIA
7	Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma (PSRS)	PROCUREMENT OFFICER II	1. JACKSON MASHIKU NDAMLO

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA