JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBINGA
Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na. MDC/S.50/7/155 Tarehe: 02 Machi, 2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga anapenda

kuwatangazia watanzania wote wenye sifa kutuma maombi kwa nafasi
zifuatazo:-

MTENDAJI WA KIJIJI Il - NAFASI 05

1. SIFAZA MWOMBAJI:

Kuajiriwa wenye cheti cha kidato cha nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu
mafunzo ya Astashahada/ Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala,
Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma
au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

2. KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI 1T
i, Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
i Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa Utekelezaji wa Mipango ya

Maendeleo ya Kijiji.

v. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

v. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

vi. Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati
ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

vii. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.

viii. Kusimamia, kukusanya na kihifadhi kumbukumbu zote na
Nyaraka za Kijiji.
ix. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji.

x. Kupokea, Kusikiliza na Kutatua malalamiko na migogoro ya
Wananchi.

xi. Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za Kijiji na
xii. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

3. MSHAHARA:

4, MASHARTI YA JUMLA:
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Mwonjbe:_aji awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18
na usiozidi miaka 45,

Mwombaji aambatanishe cheti cha kuzaliwa.

Mwombaji ambaye ni mtumishi wa Umma apitishe maombi

yake kwa mwaijiri wake.

Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza

(CV) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na

majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika pamoja

na namba zao za simu.

Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya Elimu na

Taaluma kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali.

« “Testmonials”, “Provisional Results” “Statements of results” nk.
Hazitakubalika.

« Waombaji waweke picha moja katika barua zao za maombi.

« Waombaji wote ambao wamesoma nje ya nchi wahakikishe
vyeti vyao vinafanyiwa ulinganishi na TCU na NECTA.

« Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 15/03/2023

saa 9:30 Alasili.

Barua zote zitumwe kwa anwani iliyopo hapo chini:-

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga,
239 Barabara ya Mbambabay,
Sk P 194

57483, Kigonsera , RUVUMA

NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya
Wilaya ya Mbinga ambayo ni:- .mbingadc.go.tz

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MBINGA

Nakala: Katibu,
Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma,
Jengo la Utumishi (UDOM),
Eneo la Dr. Asha Rose Migiro
S.L.P. 2320,
DODOMA.

L

Mbao za Matangazo
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