

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA.9/259/01/A/217

06/02/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili tarehe **23 Juni, 08 – 16 Septemba, 25 Oktoba na 07 Novemba, 2022**. kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata (**Database**) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (**Originals Certificates**) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NB: Waombaji wanaokuja kuchukua barua zao wanatakiwa wawe wamevaa Barakoa.

No	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	Institute of Adult Education (IAE)	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II	1. LETISIA MASHAKA EDWARD
2	Institute of Adult Education (IAE)	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. JANET FRANCIS MTAWA
3	Ministry of Finance and Planning(MOF)	MCHUMI DARAJA LA II	1. FREDRICK ESTOM SANGA 2. LUPAKISYO JOB MWANG'ONDA
4	Ministry of Finance and Planning(MOF)	PERSONAL SECRETARY II	1. JOHARI JABIRI MAGANGA
5	Halmashauri ya Wilaya ya Itigi	MCHUMI DARAJA LA II	1. LYNETH LADSLAUS NGEZE
6	Halmashauri ya Wilaya ya Itigi	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. LYDIA AMINIEL MONGI
7	Halmashauri ya Wilaya ya Itigi	NUTRITIONIST II	1. ANTHONY INNOCENT ANATOLI
8	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga	AFISA KILIMO DARAJA LA II (AGRO-OFFICER GRADE II)	1. SUZAN DONALD MACHERA 2. KADAMU HUSSEIN LIKALAMBILE
9	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga	MTAKWIMU DARAJA LA II	1. LIDYA PETER MNYANYI
10	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. HAPPYNESS VENANCE MWOLO
11	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga	ENVIRONMENTAL HEALTH OFFICER II	1. MWAJUMA ABDALLAH KIMBANGA
12	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga	NUTRITIONIST II	1. ELICA STANSLAUS MAKWALE
13	National Irrigation Commission (NIRC)	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. MAGRETH SONFORD SHAYO
14	National Irrigation Commission (NIRC)	PERSONAL SECRETARY II	1. SUMAIYA MAULID SULEIMAN
15	National Irrigation Commission (NIRC)	ICT OFFICER II (SYSTEMS ADMINISTRATOR)	1. DAVID BRAYSON MEENA
16	Wizara ya Uwekezaji, Viwanda na Biashara	MCHUMI DARAJA LA II	1. ARQAM SALUM MPWANI
17	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Ruvuma	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. ZEPHANIA NICODEMUS MANYESHA
18	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Ruvuma	PERSONAL SECRETARY II	1. JULIA KEPHA NYATEGA 2. CATHERINE RAYMOND MTUI
19	Tume ya Utumishi wa Umma(PSC)	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. ADASA KEFA YALASEMEYE

20	Tume ya Utumishi wa Umma(PSC)	PERSONAL SECRETARY II	1. HAPPYNESS JACKSON ADAM
21	Tume ya Utumishi wa Umma(PSC)	LIBRARY OFFICER II	1. MARIAM ADINANI SENDORO
22	Jeshi la Magezea	PERSONAL SECRETARY II	1. NINA ABDUL ATHUMANI

LIMETOLEWA NA;

**KATIBU
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**