

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.Na. JA.9/259/01/A/214

31/01/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili tarehe **12 – 28 Septemba, 25 Oktoba na tarehe 07 Novemba, 2022**. kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata **(Database)** kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi **(Originals Certificates)** za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NB: Waombaji wanaokuja kuchukua barua zao wanatakiwa wawe wamevaa Barakoa.

No	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	Tanzania Meteorological Authority (TMA)	MCHUMI DARAJA LA II	1. ISSA AWADHI MSANGI
2	Tanzania Meteorological Authority (TMA)	FUNDI SANIFU (UMEME) DARAJA LA II	1. OMARY RASHID ISSA
3	Tanzania Meteorological Authority (TMA)	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. MARIAM IDRIS MHANGA
4	Tanzania Meteorological Authority (TMA)	ICT OFFICER II (APPLICATION PROGRAMMER/WEB DEVELOPER)	1. JOVIN JOHN KAMALA
5	Local Government Training Institute (LGTI)	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. ANORLD WILSON KABAITIRAKI
6	Small Industries Development Organization (SIDO)	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. NEEMA DONALD KISAKA
7	Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. NELSON MUTALEMWA MASILINGI
8	Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe	FOREST OFFICER II	1. BAHATI KAMWANA KAMWANA
9	Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe	FOREST ASSISTANT II	1. JASMIN ABDALLAH JUMA
10	Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. JACKLINE BENEDICT KAVISHE
11	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. ESTHER PIUS PAUL
12	Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. QUEENITY BENEDICT TEMU
13	Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko	FOREST ASSISTANT II	1. KINGSTON JONATHAN PHILEMON
14	Halmashauri ya Wilaya ya Mafia	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. VIANNEY RWECHUNGURA KING
15	Halmashauri ya Wilaya ya Mafia	FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MAGARI)	1. MANYAMA KAMBARAGE MANYAMA
16	Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. BENEDICTO MAKELANI FUNGO
17	Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa	FOREST OFFICER II	1. EMMANUEL ERASTO MATHEW
18	Halmashauri ya Wilaya ya Mbogwe	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. REHEMA FREDRICK MGOVANO

19	Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. GEOFREY JAMES MWACHAE
20	Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe	FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MAGARI)	1. MKAMA KASARA MASINDE
21	Tume ya Kurekebisha Sheria Tanzania	AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)	1. ZAKARIA ERNEST KEGORO

LIMETOLEWA NA;

**KATIBU
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**