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Kumb.Na. HM/SI/T.41/91/5

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Singida anakaribisha maombi ya kazi kwa
Watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi 01 za Msaidizi wa Kumbukumbu
Daraja la Il. Tangazo hili ni kutokana na Kibali cha Ajira Mpya kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi
ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Mchanganuo wa nafasi hiyo

ni kama inavyoonekana hapa chini:-

2.0.
2.1.

Vii.

MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il (NAFASI01) TGS B

SIFA ZA MWOMBAJI. _
Awe na Cheti cha ufaulu wa kidato cha Nne (IV) au sita (VI)

Awe na Astashahada /cheti (Technician Certificate NTA Level 5) cha mafunzo ya
Utunzaji Kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya au Masjala, Mahakama na

Ardhi.

KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA I

Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajiwa na wasomaiji.
Kuchambua, kuorodhesha na kufunga kumbukumbu/nyaraka katika makundi

kulingana na somo husika (classification and Boxing) kwa ajili ya matumizi ya Ofisi.
Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka za Ofisi.

Kuweka, kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinet) katika
masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.
Kushughulikia maombiya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali na kuweka
kumbukumbu(barua,nyaraka n.k) katika majalada.

Kutekeleza kazi zote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.
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Vi.

Vii.

viii.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI
Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45 na

usiopungua umri wa miaka 18.
Waombaji wote waambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na Nakala ya

kitambulisho cha Taifa (NIDA).

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye
anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees)
watatu wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, nakala za vyeti vya kidato
cha Nne na kidato cha Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu
mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

Picha ndogo moja “Passport size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.
Testmonials “provisional Results” “Statement of results” Hati ya matokeo za kidato cha
Nne na Sita, yaani FORM IV NA FORM VI RESULTS SLIPS HAVITAKUBALIWA.
Waombaji wa kazi ambao tayari ni waajiiwa katika nafasi za kuingilia waliopo
katikazUtumishi wa Umma wasiombe kazi na wanapaswa kuzingatia maelekezo
yaliyo katika waraka CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au kiingereza na yatumwe kwa
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Singida kabla au ifikapo tarehe
04/11/2022 kwa njia ya Posta kwa anwani ifuatayo:-

Imetolewa na:

MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA

S.L.P. 236,

SINGIDA.

Gt
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Nakala: Ubao wa Matangazo,

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P. 5,
SINGIDA

Ubao wa Matangazo,
Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
S.LP.1

SINGIDA

Scanned with CamScanner



