JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

Kumb. Na.DCC/CP.4/4 19/09/2022
TANGAZO LINARUDIWA

TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA YA
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM KWA KIPINDI CHA
MWAKA 2022 HADI 2025

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jii la Dar es Salaam anawatangazia
Wananchi kuwa kuna nafasi wazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya
Halmashauri ya Jiji kwa kipindi cha miaka mitatu 2022 hadi 2025.

SIFA ZA MWOMBAJI

1. Awe ni raia wa Tanzania na mkazi wa Dar es Salaam

2. Awe na angalau Shahada ya Kwanza katika fani Utawala, Sheria na
Sayansi ya Jamii

3. Awe na akili timamu

4. Asiwe amewahi kutiwa hatiani kwa kosa lolote Ia jinai

5. Asiwe na Wadhifa wa Kisiasa au uongozi wa ngazi yoyote katika
Chama cha Siasa

6. Asiwe mtumishi wa Umma

CamScanner


https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

TARATIBU ZA KUWASILISHA MAOMBI

1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatisho

vifuatavyo:

Nakala iliyothibitishwa ya cheti cha kuzaliwa au kitambulisho cha
Taifa (Certified copy)

Nakala zilizothibitishwa za vyeti vya masomo na Taaluma (Certified
copies)

Barua ya utambulisho toka kwa Mwenyekiti wa Serikali za Mitaa
anapoishi ikiwa na picha ndogo ya hivi karibuni

Wasifu binafsi (CV)

Barua toka kwa Wadhamini wawili (2) zikiwa na anuani kamili Email.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 26 Septemba, 2022

Barua zote za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Jiji

1 Mtaa wa Mission

S.L.P. 20950
Halmashauri ya Jiji

11883 — DAR ES SALAAM

Eng. ﬁ%ani I."B. Mafuru

KAIMU MKURUGENZI WA JIJI



https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

