
 
 
 
 
 
 

 

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA ULINZI 

Cheo:    Mlinzi 

Ripoti:  Msimamizi 

Nafasi: 40 

 

SIFA ZA MLINZI  

1. Lugha:      Kiswahili na Kingereza 

2. Elimu:      kuanzia darasa la saba na kuendelea 

3. Ujuzi:       Awe anauwezo wa kusoma na Kuandika kiufasaha 

4. Umri:       Miaka 22 hadi 45. 

5. Uzoefu:   Awe na  uzoefu wa maswala ya Ulinzi  

6.  Awe hajawahi kupatikana na makosa ya jinai 

7. Awe tayari kufanya kazi sehemu yeyote ndani ya Tanzania 

 

VIAMBATANISHO 

Muombaji  

 Barua ya kuomba kazi iliyoandikwa kwa mkono na kusainiwa 

 Nakala ya vyeti vya shule  

 Nakala ya vyeti vya Mafunzo kwa aliyepitia mafunzo yeyote 

 Nakala ya kitambulisho cha mpiga kura au Nida 

 Utambulisho kutoka serikali ya mtaa eneo analoishi 

Wadhamini wawili 

 Barua iliyoandikwa kwa mkono na kusainiwa 

 Utambulisho wa serikali ya mtaa eneo analoishi 

 Nakala ya kitambulisho cha mpiga kura au Nida 

 
NB; viambatanisho vyote vya muombaji pamoja na wadhamini wake wawili viweke kwenye PDF moja. 

 

JINSI YA KUOMBA  

Tuma maombi kwa njia ya barua pepe: edwin.kimaro@premiersecurity.co.tz 

Anuani; 

Mkuu wa idara ya ulinzi 

PREMIER SECURITY COMPANY LIMITED 

S.L.P 34528, Kinondoni, 

Dar es salaam - Tanzania. 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA PREMIER SECURITY COMPANY LIMITED 
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