

MAPENDEKEZO YA WANAOTAKIWA KIINGIA KWENYE USAILI WA MAKARANI, WASIMAMIZI WA MAHUDHUI NA WASIMAMIZI WA TEHAMA KWENYE ZOEZI LA SENA 20202

#	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Kazi inayoombwa	Halmashauri	Kata	Hali ya maombi
1	ISACK	ALLEN	LUGOME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
2	VERONIKA	EMMANUELY	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
3	Getruda	Stephano	Komba	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
4	WILLY	CLAUD	MLIGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
5	ERNEUS	ERNEUS	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
6	JOSEPH	DEPELA	LUOGA	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
7	FRANK	SAMSONI	RAJABU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
8	VITALIS	FELIX	CHALLE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
9	THELEZA	LAMECK	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
10	NATHALIA	JOHN	LWOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
11	ENESTER	ENOS	MBWILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
12	RITHA	ELIAS	HUNGWI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
13	STELLA	CHRISTOPHER	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
14	ADILI	OMARY	ANOSISYE	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
15	FABIAN	WINFRID	NDUNGURU	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
16	ALUMBWAGE	LUTANGILIDZO	MTEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
17	SUZAN	BONI	LUNYALI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
18	ANTONI	THOMAS	KIDUA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
19	SAMWEL	TEOFRID	MLELWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
20	TIMOTH	XAVERY	KAYOMBO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
21	ZAWARD	ZACHARIA	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
22	GERVAS	SIMONI	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
23	Patricia	Edwadi	Kifaru	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ibumi	Maombi yametumwa
24	JOHN	WILSON	MATIKO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
25	AIDAN	ALFRED	KYANDO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
26	Peter	Joseph	Kyamene	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
27	Christian	Steven	Mhagama	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa

28	Zaina	Robert	Mbungani	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
29	JOYCE	OBED	LUKUWI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
30	IRENE	PATRICK	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
31	ROMAN	ANTON	MWINUKA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
32	STANSLAUS	JOSEPH	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
33	LAZACK	YULITHA	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
34	OSWARD	ROBERT	MBUNGANI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
35	EDINA	REGINBERT	MKOLWE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
36	DIANA	FREDY	KALINGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
37	MARIA	ERNEST	SAMBAGI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
38	SESILIA	MARTIN	CHILAMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
39	ISAYA	YUSUPH	DAUD	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Iwela	Maombi yametumwa
40	Athur	Daniel	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
41	Hima	Masunga	Mayunga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
42	SECILIA	DISMAS	MABIKI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
43	John	Norbet	Mwelang'ombe	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
44	WATSON	FELIX	LUTEPUFU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
45	ALFRED	SINDEY	MWAKILA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
46	ELIZABETH	MASIMBI	DAUDI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
47	LEAH	AUGUSTINO	KALUWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
48	AMON	MHAMERD	MWAIPUNGU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
49	Leah	F	Eleterius	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
50	EVANGELISTA	AKWILIN	MWAITULO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
51	ATI	LONGNUS	NGAILO	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
52	ALBINUS	MICHAEL	MWAKILA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
53	SYLIVERIO	BERNARD	KILIMILA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Kilondo	Maombi yametumwa
54	CLEMENCE	ERNEST	NJUYUWI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
55	Lucas	Christopher	haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa

56	RICHARD	THOMAS	MTEWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
57	FREDRICK	VENANT	LUPAGALO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
58	STANSLAUS	KASSIAN	KIDANDU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
59	FABIAN	HERBERTH	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
60	BITHA	EVARISTO	MNEGELWA	F	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
61	TADEI	OCTAVIAN	KIDANDU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
62	GODFREY	YOHANES	NKWERA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
63	AJUAYE	EZEKIA	CHENGULA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
64	LAZARO	JOSEPH	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
65	KELVIN	SETH	CHAWALA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
66	Silvanus	Gasper	Gasper	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
67	EMILIANA	FARAJA	CHIPUNGA HELO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
68	CHARITY	SAMWELI	MWALUKAS A	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
69	GERALD	MICHAEL	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
70	THOMAS	PROSPER	GOWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
71	ANNA	EDWARD	GAMBI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
72	PASCAL	ISSO	NJUYUWI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
73	ROMWARD	SIXTUS	NTENJE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
74	ANDREA	HERBETH	NKWERA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
75	ELIZABETH	ANTONY	KAYOMBO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lifuma	Maombi yametumwa
76	HOSEA	S	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
77	Justin	Cyprian	Haule	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
78	LUSIUS	S	LUGOME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
79	EZRA	LASMOS	MANGULA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
80	MARON	MOSES	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
81	MARTHA	GERVAS	KOMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
82	YUSTER	VICTORY	LUGOME	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
83	MAJUTO	M	DASTAN	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa

84	ALFRED	OIGEN	LUGOME	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
85	BLANTINA	LEONARD	MWINUKA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
86	FREDY	ABRAHAM	SAITON	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
87	EMMANUEL	ISDORY	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
88	AYASI	RASHIDI	MSALILWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
89	LONGINUS	EMANUEL	MPAMBALY OTO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
90	EDGAR	ELIAS	ERNEST	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
91	THOMAS	LUPENZA	OBEID	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
92	EXAVERY	SILVESTER	LUGOME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
93	GEORGE	SABINUS	HAULE	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
94	Mariam	Alli	Seleman	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
95	Salome	Daudi	Lugome	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
96	BATHOLOMEO	STEPHANO	NATHANIAEL	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
97	GERVAS	RAMUS	KAYOMBO	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
98	FULGENCE	KAJORO	CHUBWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
99	JOSEPH	JANUARY	LUGOME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
100	ANDREW	YOHANA	MWANYIKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
101	ANANIA	ANDREA	MKINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
102	AGNESS	ABSALOM	CHAWWE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
103	SAID	HARUNA	RUBANGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
104	AGASTINO	MSAFIRI	MSAFIRI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
105	IZACK	CHRISTOPHER	MGINA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
106	FAUSTINA	JOHN	LUGOME	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
107	ROBERTO	GEROD	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
108	EDDY	RICHARD	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
109	ESTERIA	LIKUTWAKU	KASIBA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
110	ELIKA	THOMAS	HAULE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
111	JIMSON	THADEI	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa

112	DITRICK	DAVID	MSIGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
113	Rabia	Baraka	Msophe	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
114	RIZIKI	MAIKO	KIHONGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
115	FLORIDA	THADEI	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
116	nicolaus	romanus	mtega	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
117	DEOGRATIUS	JOHN	MWANDOL OMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
118	EDSON	MARTIN	MLOWE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
119	VERONICA	LEONARD	MTITU	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
120	AGNES	LUTANGILO	CHAULA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
121	COSTA	BENWARD	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
122	STEPHANO	ANICENT	NDASI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
123	ZACHARI	BERNAD	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
124	AHADI	HEZRON	NGIMBUDZI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
125	DICKSON	FIDELIS	LUGOME	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
126	Godbless	Christopher	Mtweve	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
127	BENJAMIN	CALISTUS	MWINUKA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
128	AGLES	KASSIAN	KOMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
129	ASUNTA	BLASIOUS	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
130	HILMARY	MARTIN	LUGOME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
131	INOCENT	RICHARD	KABUME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
132	JACKSON	JOHN	MTEGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
133	Ackley	Victory	Lugome	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
134	ALPHONCE	TADEI	NGAILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
135	Casto	Douglas	Mgwabati	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
136	METHOD	PATRICK	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
137	VICKY	EDWARD	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luana	Maombi yametumwa
138	EDWIN	FRANCES	MTWEVE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
139	PETER	BALTAZARY	NYENGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa

140	FADHILI	COSTANTINO	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
141	Ibrahim	Frank	Ngao	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
142	GADY	MESHACK	MWINUKA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
143	IBRAHIM	VITCASY	SILONDWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
144	RASHIDI	AIDI	ABDALAH	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
145	OSCA	DAGRAS	MWAPINGA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
146	ISAYA	JACOB	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
147	MARIA	NYANZALA	SOSPETER	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
148	RIZICK	JACOB	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
149	Jane	Alen	Mgaya	F	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
150	Monica	Allen	Mgaya	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
151	INNOCENT	EDWARD	NDUNGURU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
152	daniel	elieth	mtaita	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
153	GRETA	CHARLES	CHALE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
154	ERICK	MATHIA	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
155	MICHAEL	YOHANA	MNYAU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
156	JOEL	MENAS	MTEWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
157	THEODORA	HERRY	KIVAMBA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
158	Asante	Manase	Tamambele	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
159	IRENIO	LIWIS	MTITU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
160	Ester	Nathan	Mtweve	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
161	Richard	Vincent	Mtweve	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
162	Essau	Jailo	Chogo	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
163	Hamza	Marry	Msanga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
164	Samwel	Mayenga	Setta	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
165	Lilian	Dickson	Chaula	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
166	ROBBEN	REUBEN	MTITU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
167	RAYMUND	KASIAN	MGANWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa

168	Magreth	Elias	Mpete	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
169	UPENDO	PAUL	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
170	SUZANE	HONGERA	MNYAMBWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
171	CENETH	DAVID	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
172	Mussa	Cosmas	Mbigi	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
173	Lucy	John	Mwambipile	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
174	JOSHUA	GERMANUS	MSANGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
175	SAYUNI	WILLIAM	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
176	MATILDA	ELVIN	CHIUME	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
177	GREENER	OROBAN	MGENI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
178	IZACK	MAIKO	MTITU	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
179	Telezia	Charles	Njeje	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
180	Raibu	Alberth	Malata	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
181	Rose	Martin	Tamambele	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
182	KASTORY	SAMWEL	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
183	LUGANO	ALLY	KAYANGE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
184	ANORLD	ANDREW	MSANGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
185	Joseph	Moses	Nziku	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
186	Ester	Nathan	Mtweve	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
187	Gabriel	Martin	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
188	ADELINA	JULIUS	MTITU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
189	YASINTA	LEOPOLD	NGAILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
190	ANJELA	JOHN	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
191	AGNESS	ALEX	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
192	KESHENI	ELIAH	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
193	ELIZABETH	AMBROS	MTITU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
194	ERASTO	FLORIAN	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa
195	Alsenus	Mathei	Mtweve	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lubonde	Maombi yametumwa

196	Pashenzi	John	Luoga	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
197	Edsau	Titho	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
198	ELISHA	ESSAU	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
199	MAGRETH	HUSSEIN	MASALA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
200	ANDREA	NATHAN	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
201	Maria	Zephania	Mhagama	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
202	Alumbuage	Agustino	Luoga	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
203	DAMAS	AMOS	MALIHAYI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
204	VICENT	AMON	GWEGELA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
205	MELINA	SOLOMON	FUTE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
206	JOSHUA	SELAKA	MAHENGE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
207	CHEFASI	YUDA	MDESA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
208	Matatizo	Martin	Luoga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
209	Anna	Mathayo	Mgimba	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
210	NEEMA	EMMANUEL	MBEMBELA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
211	BOSCO	LUCAS	MWINUKA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
212	Florance	Meinrad	Mtega	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
213	ANTON	MTWEVE	ZAKARIA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
214	NELSON	EDWARD	KIMATH	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
215	MORIDA	SIMON	MGUNGILE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
216	VERONICA	KANYAGA	KOMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
217	enock	Cyplian	Haule	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
218	Krister	Lwoga	John	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
219	TAJI	BERNARD	NGIMBA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
220	Gipson	Samwel	Sulle	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
221	HONGERA	JOSHUA	ULUNGI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
222	NURU	JOSHUA	ULUNGI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
223	XAVERY	ZAKARIA	FWALO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa

224	ASIFIWE	FRANK	LUOGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
225	MICHAEL	NATHANIEL	LUTUMO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
226	MARTINA	TITUS	MBILINYI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
227	IRENE	UNDULE	MSYANI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
228	James	Zakaria	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
229	SIYON	JOCTAN	KASUGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
230	PATRICK	DAUDI	KOMBA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
231	Sayuni	Zakaria	Haule	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
232	SIWEMA	SAMWEL	CHENGULA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
233	SAMOLA	AGUSTINO	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
234	AMADEO	WESTON	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
235	PLASIDO	RAYMOND	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
236	INNOCENT	EDWARD	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
237	SESLIA	MEINRARD	MTEGA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
238	PASTORY	PAUL	MALICIARE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
239	FARIDA	BONIFAS	MSEMWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
240	Nelly	Simon	Kayombo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
241	SAIMON	MAGETA	SAIMON	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
242	GIFT	EZEKIA	KOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
243	Martha	Sevelini	Luoga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
244	DIVINITY	CUTHBERTH	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
245	SADOCK	JACOB	LUPASA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
246	Bahath	Victor	Luoga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
247	Edward	Rodrick	Luoga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
248	Janeth	Martin	Mhagama	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
249	Eliya	Gervas	Ngailo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
250	EDWIN	NICHOLAUS	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
251	Safina	Simon	Kayombo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa

252	IBRAHIMU	AUGUSTINO	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
253	ESSAU	FRANK	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
254	BONITHA	LEONARD	MTEWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
255	NICODEM	NICOLAUS	HAULEE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
256	NAOMI	AUGUSTINO	SHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
257	bushiri	iddi	kitambale	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
258	GODFREY	AGUSTINO	FWALO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
259	RHODEN	STANLEY	NGWALE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
260	FLORA	DENIS	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
261	EDGER	WINFRID	NKWAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
262	CATHELINE	NATHANIEL	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
263	TASIANA	NATHANIEL	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
264	BARAKA	GEORGE	MSIGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
265	FAUSTINE	NICOLAUS	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludende	Maombi yametumwa
266	MARY	BARNABAS	ZULU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
267	Agnes	Frank	Mtweve	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
268	Chrispin	Bernad	Kalinga	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
269	NEEMA	WILLIAM	ELISA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
270	CUTHBERT	BONFACE	MTWEVE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
271	ISHIMAEI	WILLISON	MWASENG A	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
272	HILDA	DONALD	KAKWEMBE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
273	MERKSEDES	NORBETH	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
274	DAVID	FRANCIS	CHANG`A	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
275	Mariamau	Julius	Memba	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
276	CHRISTINA	JONSON	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
277	STEPHEN	JONATHAN	MAGIGE	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
278	PWELE	GODWIN	PWELE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
279	FRED	JEREMIA	JACKSON	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

280	JOSEPHAT	NOAH	MWASANG A	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
281	MNIKO	MWITA	CHARLES	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
282	ISACK	ADAM	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
283	FORTINATUS	JOACHM	KIOWI	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
284	SALOME	PAULO	MWINUKA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
285	Musa	Ibrahim	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
286	HONO	FABIAN	MBILINYI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
287	Regnald	Romanus	Haule	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
288	ALATANGA	MEDSON	MLAWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
289	RICHARD	ERASTO	GOLDEN	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
290	Mussa	Ibrahim	Masaga	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
291	Justine	Stephen	Songo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
292	Ibrahim	gerion	Lugome	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
293	KELVIN	LAZARO	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
294	FELIX	ROMWAD	KAYOMBO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
295	SIMON	ALEXANDER	MWANGAL O	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
296	GODFREY	SAIMON	NYANDOA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
297	Isdory	Fred	Mgalla	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
298	FELIX	EXAVERY	KIDAKULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
299	Jacqueline	Eleterius	Haule	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
300	Humphrey	Wilbroad	Yanga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
301	ALISTID	RIVENCE	NDENJE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
302	ANDREA	GERVAS	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
303	HOSEA	ALFRED	HAULE	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
304	DIETRICK	ZAKARIA	NYONI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
305	Baraka	Lantes	Mgalu	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
306	REHEMA	WEMA	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
307	GEREWADA	PETRO	NGATUNGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

308	Tumche	Angomwile	Mwaiikenda	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
309	Faraja	Lameck	Komba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
310	ASUMPTA	ODDO	LUENA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
311	ALFANI	FUTI	SIMKOKO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
312	ODILA	STEPHEN	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
313	Nathaniel	Leons	Mapunda	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
314	Raphael	Maiko	Mwinuka	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
315	NENO	EDWARD	LUOGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
316	TIMOTH	FRANCE	SANGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
317	JACKLINE	PASCAL	UVAMBE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
318	GODBLESS	JEROME	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
319	WINFRIDA	BLASIUS	NTENGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
320	ROBINSON	SIMON	MWANGAL O	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
321	SOPHIA	MOSES	SEWANDO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
322	HOSANA	LAULENT	NJELEKELA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
323	JACKLINE	STIVIN	MALEKELA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
324	BAHATI	LWEYEMAHO	BENJAMINI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
325	Lucy	Aliponda	Mturo	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
326	LAMECK	PATRICK	MOYO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
327	Hans	Martin	Nyefwe	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
328	TILOS	KUONEWA	MSIGWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
329	MARY	JOHN	KIDULIILE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
330	Nickson	Felix	Mahundi	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
331	MWAJUMA	HAJI	KING'ANG'ANA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
332	EDINA	LABAN	MWAPONGO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
333	ALBERTO	BARNABAS	MCHILO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
334	OSCAR	LINUS	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
335	MARIAMU	MUSSA	MANGWADA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

336	Anna	Dony	Njelekela	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
337	MICHAEL	ISSAYA	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
338	REHEMA	OMARY	KHAMIS	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
339	VERONICA	MESHACK	NGONG'OLE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
340	Eva	Pascal	Kandumwa	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
341	Horace	Stanley	Kolimba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
342	Jackline	Christina	Kaheneko	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
343	FURAHA	JACOB	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
344	ANDASON	KELVIN	MILINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
345	SELINA	YOLIM	MLELWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
346	ADEFRIDA	ERENEST	KAYOMBO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
347	SALAMA	RAMADHANI	IDD	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
348	Flora	Alpius	Mbekenga		Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
349	MACKIRIANO	MARIO	MHANGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
350	ISAYA	MUSA	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
351	FELICIAN	ANDREAS	NKWERA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
352	MIRIAM	TITUS	KAMWAMWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
353	BASLEY	PILIAS	KASENEGA LA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
354	Agnes	Francis	Magezi	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
355	Apronia	Thomas	Mwikola	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
356	Frida	Hamis	Mgowole	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
357	STANLEY	KELVIN	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
358	LUCY	LAMECK	NKWELA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
359	AMINA	JOHN	MAGOMBOLA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
360	JOSEPH	HABILO	MHAGAMA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
361	OSCAR	NJELEKELA	OSCAR	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
362	VESTINA	ENIATH	HENJEWEL E	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
363	DORICY	MODESTUS	PILLY	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

364	HONGERA	ATHANASIO	MGOWOLE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
365	GRACE	ALTO	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
366	GETRUDA	GERMANUS	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
367	INOCENT	FAUTINO	NJELEKELA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
368	ARIPH	KASSIM	GWEVAHA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
369	BRAIT	MICHAEL	KOMBA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
370	JANUARY	ERNEST	CHAULA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
371	ELVIDA	GREGORY	RWELA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
372	Jamila	Sauti	Ngoselo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
373	NEEMA	FAUSTIN	SAMILANDA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
374	FRANK	MATAN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
375	SUZANA	PERMANUS	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
376	Theresia	Alfred	Haule	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
377	LINES	JOSEPH	SAMPAMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
378	Merina	Julius	mbedule	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
379	STEWARD	RAINERY	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
380	EMMA	BEATUS	SAMBULA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
381	Jackson	Doglass	Chaula	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
382	CATHELIN	YUDA	KIMULIKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
383	ADMARY	SELAVION	MTITU	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
384	Richard	Simon	Danda	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
385	JULIETH	FEDRICK	KILIPAMWA MBU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
386	NOELY	EUGENE	KIDULILE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
387	EMANUEL	ELIAS	SANGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
388	MEDELINA	CHRISPEEN	MLIGO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
389	NEEMA	FANUEL	CHABWIGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
390	ZAWADI	THAWABU	HONGOLI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
391	VAILETH	JEROME	BANGE	F	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

392	MATHIA	MATHIA	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
393	ZITHA	PILMIN	KIOWI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
394	PASKALIA	ELIAS	WAMBURA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
395	JOSEPH	PETRO	NGATUNGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
396	FATUMA	IDDI	MASALE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
397	Hilbertha	Leonard	Mlelwa	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
398	HOSANA	YONAH	KAYOMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
399	LENIS	PETER	MTITU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
400	NAYSHOOKY	GODFREY	MOLLEL	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
401	JUSTINE	TIBILIUS	MLWALE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
402	Salumu	Shabani	Hassani	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
403	Ibrahimu	Omary	Hamisi	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
404	VAILETH	LEONSE	MOSHA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
405	SALOME	HASSAN	GOLDGOD	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
406	MONICA	OCTAVIAN	LUGOME	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
407	kalebu	oscar	makombe	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
408	ANDREA	FRANK	NJELEKELA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
409	REBEKA	ERASTO	NKUTILE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
410	FLORIDA	AGRIPINUS	MAGAGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
411	ELIZABETH	TITUS	MKINGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
412	GRACIA	JOSEPH	MBUNGANI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
413	DIANA	LUKAS	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
414	Lucy	Frank	Njelekela	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
415	MICHAEL	AUGUSTINO	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
416	MAURA	GALLUS	KINUNDA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
417	FARAJA	STEPHANI	MFUGALE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
418	Veronica	Malumbo	Msanga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
419	EMMY	AMOS	MLIMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

420	ELTON	OSCAR	QUIYENGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
421	RUSTICA	LONGINUS	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
422	ALLEN	DASTAN	MTITU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
423	LUCY	MATHIAS	KIDULILE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
424	FLORA	STEPHANO	MTAFYA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
425	PAULINA	FAUSTINO	LUNYUNGU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
426	MARTIN	PHILIPO	HILUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
427	MUSA	IGNASIO	MIRAMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
428	DANIEL	SEBASTIAN	MISANA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
429	DOMITILA	OSCAR	NJELEKELA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
430	HANIFA	HAMIS	MBAMBAMB A	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
431	JENIPHER	ULAYA	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
432	ELIZABETH	ANDILILE	MWAIPAPE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
433	RAITON	ERASTO	NKUTILE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
434	FRANSISCAR	ANDONDILE	KOMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
435	ELIZA	NICHOLAUS	MGIMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
436	MILIAM	JOHN	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
437	MONICA	OTHMARY	MLOWE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
438	Anuciata	Leons	Mapunda	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
439	Nuru	Timoth	Haule	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
440	CATHERINE	WENDE	WILLIAM	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
441	SAUDA	BURTON	MWAIKUNG U	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
442	MILKER	RAMON	LUGOME	F	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
443	GIFT	RAMON	LUGOME	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
444	MARY	STEPHEN	GUMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
445	RAMECK	HABILO	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
446	GAUDENSIA	RAMON	LUGOME	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
447	REHEMA	ISACK	MHANJE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

448	CLEMENCE	LAZARO	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
449	EVA	RAMON	LUGOME	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
450	TEOPISTA	MICHAEL	KAYOMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
451	CLARA	FEDRICK	MBWAGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
452	PETER	PETER	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
453	LUCAS	JASPAR	MKUFYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
454	WILLIAM	VALENTINO	KOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
455	ISDORY	DOMINIKUS	KIHUNDO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
456	TATU	MAURUS	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
457	Mary	Westone	Kaduma	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
458	GRACE	MATERNUS	NDUMBARO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
459	FRANK	MWAKIYAO	YOHANES	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
460	THADEI	NICOLAUS	NKWERA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
461	BEATUS	PAULO	WELLA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
462	Erasmo	Allen	Ng'ingo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
463	DIANA	ESTORIA	IKUMBOKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
464	GRACE	KASIAN	MTEWELE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
465	EDITRUDA	ORESTI	MANUMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
466	RAINER	JOHN	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
467	SOPHIA	ALFRED	WILLA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
468	Suzana	Silverius	Kayombo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
469	MUSA	DANIEL	MWAKALIB ULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
470	SAMWEL	ALFRED	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
471	Prosper	Ansigar	Kayombo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
472	AGREY	ALPHALES	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
473	MODESTER	NICHOLAUS	ITULLO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
474	AYUB	FIDELIS	MLOWE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
475	Tumsifu	Lazaro	Mapunda	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

476	ATUPELYE	MAWAZO	BINGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
477	HILDA	LAZARO	MWASENG A	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
478	DAUDI	MADIDA	KITALAGWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
479	FELIX	JULIUS	MSENGI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
480	EMANUELA	JOSEPH	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
481	EMANUEL	SHEDRACK	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
482	VINCENT	OYGEN	MBENA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
483	JESCA	DONLOD	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
484	DAUDI	ABDI	KIURE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
485	PAULINA	GERODI	NDIKWEGE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
486	THERESIA	ACKLEY	MKUDE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
487	ZAITUNI	ISSA	ALLY	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
488	AVELINA	EMELAM	MTEWELE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
489	KALISTUS	BOSCO	MTUNDU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
490	DANNY	FRANCE	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
491	FILOMINA	KIOWI	JOHN	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
492	BERTHA	CLAUD	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
493	ATUBWENE	ADAMU	IGOMOLE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
494	ANISIA	YOHANA	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
495	AMANI	EVARISTO	MFIKWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
496	THERESIA	EMMANUEL	KYOMBWE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
497	Magesa	Melkiory	Marwa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
498	LUBUGO	IBRAHIM	SUFIAN	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
499	AMANI	ANDREA	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
500	Gorreth	John	Maulaga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
501	ZAKARIA	GOTRIP	NGAILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
502	MICHAEL	STANLEY	KOLIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
503	HELENA	BUNDALA	KADEBE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa

504	ERNESTA	ERNEST	KAYOMBO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
505	Solomon	Yaredy	Hongoli	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
506	YASINTA	EXAVERY	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
507	Geofrey	Erick	Deule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
508	fausta	dagno	baha	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
509	JOEL	JOHN	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
510	KIHOMOH	STANLEY	KOLIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
511	FELIX	DAMIAN	MAHONJEL O	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
512	ROBINSON	JIMSON	MGOWOLE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
513	CHRISTIAN	OTMAR	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
514	HILDEBRAND	JOSEPH	MBUNGANI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
515	ORESTER	SALVATORY	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
516	EDWARAD	PETER	LYELU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
517	GLORY	SHEDRACK	KATAMBAL A	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ludewa	Maombi yametumwa
518	SYLIACUS	AGANYILA	KAKIRA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
519	EVARISTO	LEO	MHULE	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
520	MUHSIN	HAMZA	CHOROB	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
521	LUFINA	O	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
522	FRIDA	STEVEN	MWAGALA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
523	wendelinus	acasio	mtega	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
524	Zena	Faustino	Facha	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
525	FRANSISCO	STEPHEN	MGENI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
526	Mandela	Paul	Kitinusa	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
527	OSMUNDA	FILEMON	NDUNGURU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
528	Godfrey	Alen	Mlelwa	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
529	AMBILIKE	ROBERT	MTWEVE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
530	Jimlasco	Avelin	Nziku	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
531	Filbert	Francis	Mwageni	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa

532	Jesco	George	Kayombo	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
533	cesilia	basilius	mganwa	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
534	Joseph	Salvatory	Nguaro	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
535	JOHANES	JUSTINIAN	MARTIN	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
536	Tenas	Paul	Kitinusa	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
537	Cornel	Anania	Luoga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
538	Varelia	Nicholaus	Mtweve	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
539	Elisha	Meshack	Mtonyole	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
540	FAUSTA	ERICK	DUGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
541	JACKLINE	ATHANASI	MAHENGE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
542	EMMANUEL	PETRO	MSANGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
543	Castory	Cathbert	Mhagama	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
544	KASSIAN	VIANEY	MTITU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
545	NEEMA	JAPHET	KILIPAMWA MBU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
546	Furaha	Chaulaya	Bangi	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
547	Kelvin	Cletusy	Lyampawe	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
548	marko	theodory	mgimba	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
549	Paulina	Lucas	Mgaya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
550	Leonard	Clarence	Mgimba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
551	DAUDI	BRUNO	SANGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
552	THEODOSIA	ROMANUS	MTEGA	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
553	FRANK	ESDROUS	MILANZI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
554	ERASMUS	DAUD	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
555	Gosbetha	John	Kayombo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
556	ODILA	DONATUS	MGINA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
557	VALENTINA	ERASMUS	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
558	LAMECK	HURUMA	DANDA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
559	CYPRIAN	RAPHAEL	MADEGE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa

560	Prosper	Samwel	Mwaipopo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
561	Elisha	Joram	Johanes	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
562	Hongera	Lucas	Salingwa	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
563	HEZRON	GERMANUS	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
564	TWALIBU	HAJI	KAVENUKE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
565	ROBERT	DAVID	KALOLO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
566	Bosco	Emmanuel	Mwakilambo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
567	STEVEN	ZENOBIUS	MTITU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
568	AGNES	DANLORD	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
569	SUZANA	JOHNSON	MWAIPUNGU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
570	REDENTA	GAITAN	MBUGI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
571	Rukia	Malick	Mihale	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
572	JUSPER	SAMWEL	KASERA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
573	AMOS	JOSEPH	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
574	BERTHA	BONIFAS	MWALONGO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
575	AMOS	RAIS	MAKAMA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
576	John	Zabron	Mitu	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
577	Ernest	Fidelis	Komba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
578	SCHOLASTICA	APIUM	CHENGULA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
579	Alimelda	Clement	Paschal	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
580	Neema	Daudi	Amoni	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
581	Naomi	Benard	Nzalalila	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
582	Erick	Robert	Chungwa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
583	Hassan	Hussein	Athuman	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
584	IBRAHIM	DASTAN	MGAYA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
585	Marcella	Juliasi	Danda	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
586	Beatrice	Festo	Moshi	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
587	Lulu	Anderson	Ndelwa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa

588	ELBERATHO	CHRISTOPHER	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
589	EMMANUEL	ADREHEM	MLWILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
590	Asia	Hamis	Shaban	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
591	Alan	Halison	Mtambo	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
592	Odas	Joseph	Kiza	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
593	France	Thobias	Milinga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
594	LETISIA	ALANUS	KAYOMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
595	BATHROMEW	SIMON	KIOWI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
596	Tusekile	Lusajo	Mwajjande	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
597	david	damian	mwapinga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
598	MARTHA	MANASE	MSIGWA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
599	GILBERT	STEPHENE	CHIYUMBE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
600	SALMA	RASHIDI	SAIDY	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
601	FRANCO	STIVINI	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
602	Eusebius	Cosmas	Msigwa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
603	Goodness	Inocent	Mwinuka	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
604	Katama	Dotto	Buteye	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
605	ADELAIDE	ANDREHEM	MLWILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
606	Agrey	Frowin	Mtitu	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
607	TYSON	EPHREM	MLELWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
608	TEOPHILDA	ALFRED	MTITU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
609	HERY	ANTON	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
610	SIMON	YOHANA	MGINA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
611	Switbert	Erick	Duga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
612	STELLA	MEINDRAD	MTEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
613	MWINDAIMANI	MARCO	KITIKU	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
614	PASCHAL	MATHEW	MALUGU	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
615	SHUKRANI	LAURIANO	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa

616	MECTIDIS	YOHANA	MNYAMBWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
617	DENIS	EMANUEL	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
618	Ester	Kassian	Mlelwa	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
619	DAMAS	NISPHORY	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
620	SABINA	LINUS	MHAGAMA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
621	ANSIRA	DISMAS	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
622	James	Gaitan	Mgimba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
623	GASTO	JOSEPH	MTITU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
624	JUDITH	AGEN	MDENYE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
625	Maria	Vicent	Mlelwa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
626	NANCY	ROBERT	KILAMLYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
627	Glory	Hebron	Kapange	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
628	Edina	Anthony	Mwendikalam	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
629	JUSTINE	REUBEN	ROBERT	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
630	Veronica	Mario	Kinyamagoha	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lugarawa	Maombi yametumwa
631	Erasm	Fulgensi	Honory	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
632	JOYCE	ESTOMIH	MAKYAO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
633	SILLA	STIVIN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
634	BUJAGA	LIMBU	ZEZE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
635	ADAM	HAMZA	NYALUSI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
636	Geofey	Alfred	Kavenuke	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
637	ALPHONCE	JASSON	KAMWELA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
638	Hilda	Boay	Simon	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
639	Filbert	Ezekia	Mkamba	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
640	Yuditha	Peter	Koko	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
641	Thomas	Walter	Ndunguru	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
642	Ngeleja	John	Kazungu	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
643	REMIGIUS	WILSON	MALULI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa

644	Nanzano	John	Mbwambo	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
645	Titus	Enos	Gululi	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
646	DAVID	NICHOLAUS	NGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
647	LAURENT	LAURENT	MHAGAMA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
648	JOSEPH	FRANK	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
649	YONA	VINCENT	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
650	Hortensia	Andrea	Ngailo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
651	Jackson	Sylvester	Ngatunga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
652	FARAJA	ISACK	NDULUNDU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
653	DANIEL	BOSCO	MWASANJE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
654	Daudi	Stephan	Kayombo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
655	Cosmas	Jonathan	Komba	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
656	Hawa	Mahamoud	Msangi	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
657	COSTANCIA	SANKE	MWANSHE NDE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
658	GIDION	MARTIN	MWINUKA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
659	SALVATORY	SIMON	MASSAJAG E	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
660	DAVID	JOHN	MWAMLIMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
661	JOYCE	JOHN	MWAMLIMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
662	olbane	andrew	ngatunga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
663	George	Felix	Haule	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
664	SAILIS	ALEXANDER	CHIWATO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
665	ALLEN	HERBERT	MTAFU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
666	Fulmence	Barnabas	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
667	Mussa	Julius	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
668	FATUMA	JULIUS	KAHAWA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
669	Claudia	Cosmas	Gowele	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
670	Christina	John	Mpangala	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
671	BAHATI	LAURENT	GALUS	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa

672	Neema	Lawrence	Luoga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
673	Godfrid	Thobias	Moyo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
674	Fundi	Juma	Peasant	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
675	VERENA	PHILIPO	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
676	TITHO	BENEDICT	MWINGIRA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
677	Eliza	Ramon	Mhagama	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
678	IZACK	LEONARD	MBUNGANI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
679	JACKSON	JOHN	MWAMLIMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
680	MICHAEL	SAULO	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
681	MATHEI	JOSEPH	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
682	VICTORIA	JOSEPH	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
683	George	Kamugisha	Lubunga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
684	Tumain	Peter	Manoni	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
685	EDMUND	MICHAEL	MTEGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
686	Boniface	Joseph	Mbawala	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
687	AMBROSE	A	MILINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
688	TITHO	BOSCO	MWASANJE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
689	COSTANCIA	CHRISTIAN	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
690	SAMWEL	SAMWEL	NYINGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
691	Catherine	Mathei	Kongo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
692	HILARY	HILARY	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
693	Daniel	Ashery	Kitomo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
694	Anna	Ackland	Ngonyani	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
695	Benard	Jacob	Kayombo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
696	Uwezo	Andreas	Puye	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
697	TIMOTH	CLEMENT	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Luilo	Maombi yametumwa
698	Boniface	Simeon	Lupagaro	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
699	FRIDA	LOMWARD	LOMWARD	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa

700	ZAKAYO	LEONADI	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
701	TUMAINI	YEREMIAH	MHAGAMA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
702	FELICIAN	ELIAS	LUKUWI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
703	JOHN	MICHAEL	MWASOSO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
704	LUSIAN	SILVERIUS	KILONGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
705	EVANGLISTA	MATHIAS	LUPAGALO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
706	FARIJI	JEROME	SINDUHIJE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
707	Sosten	Ambumbulwisy e	Lupagalo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
708	JOHN	ERNEST	MWAKIMBWA ALA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
709	SADICK	PETER	KILONGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
710	REGNARD	MAURUS	MWAKILA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
711	STEVEN	EZEKIEL	MWAGWAL A	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
712	ERNEST	ERNEST	MWAKIMBWA ALA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
713	BARAKA	MEDELINA	MAPUNDA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
714	Edward	Fausta	Ntanjo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
715	AMBOKILE	GWAKISA	MWAKISEG E	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
716	DAVID	YOHANA	EMAEL	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
717	Gerald	Nelson	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
718	EVANCE	SEBASTIAN	MWAIPUNG U	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
719	ANANIA	LONGNUS	MWAKATIM BO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
720	Japhet	Justinian	Kabakama	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
721	Aniceth	Scarion	Gabriel	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
722	MICHAEL	ELIAS	MPOLO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
723	STANLEY	NICAS	NKWERA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
724	Luphinus	Philipo	Gowele	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
725	KENEDICK	ESTELA	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
726	BONIFACE	ANTONY	LUKUWI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
727	JOSEPH	FLAVIAN	NKWERA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa

728	PRISKA	JOSEPH	MSELLE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
729	DAMAS	MOSES	MWELANG'ONBE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
730	BEATRICE	JAMSON	MWANDUNGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
731	EDMUND	PASKAR	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lumbila	Maombi yametumwa
732	DEUS	DEMOSKO	MTEGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
733	JACKSON	BOAZ	MLONGO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
734	PATRICK	LEZILE	CHAULA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
735	Titho	Antony	Mgaya	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
736	SAVIO	REMIGIUS	NZIKU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
737	DEBORAH	REMMY	MGAYA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
738	ALLEN	JOHN	MLOWE	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
739	ANGELA	BASILIOUS	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
740	Elizabeth	Primin	Mgaya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
741	Euzebiusy	Renatus	Mpollo	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
742	Costantino	Lorand	Mtega	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
743	Isaya	Andreas	Mpalanzi	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
744	Methusela	Sweya	Masomhe	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
745	ADAM	PHILIP	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
746	VELLA	BERNARD	MTEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
747	Devatha	Wolfram	Mgaya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
748	Salehe	Rajabu	Omary	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
749	Justin	Justin	Mapunda	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
750	Anthony	Charles	Mwamgoge	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
751	Yona	Gustave	Mbanga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
752	KELVIN	JOSEPH	NYAKUNGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
753	Osward	Charles	Mwakyambiki	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
754	Magdalena	Edward	Mponji	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
755	SABINA	EDWARD	MTEWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa

756	IMANUEL	STEPHEN	SANGA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
757	MENRUFU	MATHIAS	MGAYA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
758	Salome	Geofrey	Liyaya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
759	LUKA	NEEMA	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
760	REHEMA	JOHN	MWAMGOG E	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
761	JANE	GERMANUS	MSEMWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
762	PEACE	ROBERT	GALEBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
763	Andrew	Phabian	Malekela	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
764	Grace	Marius	Mgimba	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
765	REHEMA	BATROMEO	SANGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
766	Krisanto	Robert	Mgeni	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
767	HILDA	REINHARD	MTEWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
768	Daudi	Abinara	Ngajiro	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
769	ORESTA	SOTEL	MTBAHULILA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
770	Elizabeth	Andrea	Njavike	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
771	Sostenes	Chrispin	Mgeni	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
772	Annes	Gadmon	Mgumba	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
773	LAURA	HENRY	MTEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
774	JOSEPH	TIMOTH	KADAGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
775	CHRISTIAN	RAPHAEL	HELANYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
776	KASIANA	ATANASIUS	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
777	Basil	Eligius	Msemwa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
778	CATHERINE	YORAM	NGONG'OL E	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
779	MARIA	FRANK	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
780	DITHARD	HILNERY	MTEGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
781	ADELINA	ROBERT	ABRAHAM	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
782	CHRISTINA	FRANCE	MTEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
783	ROBI	LAURENT	NDAYUUND I	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa

784	SYLAPIUS	BARNABAS	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
785	Goodluck	Hiazint	Mwajombe	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
786	Margaretha	Michael	Mgaya	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
787	MICHAEL	PAULO	MCHILO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
788	Frolian	Michael	Mgaya	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
789	SARA	TUMEITWA	KYANDO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
790	EGID	PILIMO	KULAGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupanga	Maombi yametumwa
791	DAIGO	BERNADETH A	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
792	Rutifrid	Rutifrid	Kayombo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
793	ZACHARIA	CHARLES	MWIHECHI	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
794	JOSEPH	MATIKO	MWIHECHI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
795	MICHAEL	ALFRED	LUKUWI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
796	MANFRED	V	MANFRED	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
797	RENNY	MAURUS	MPOLLO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
798	KASSIAN	ANTON	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
799	MHINA	MICHAEL	MBONECK	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
800	Thadei	Sabas	Ngailo	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
801	DEBORA	STEPHANO	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
802	ELIA	DOMINICK	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
803	Anna	Dominick	Mdalingwa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
804	AUSI	ABDALA	WASIA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
805	WILSON	DAUD	NGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
806	CLEMENCE	JOHN	KAMONGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
807	GILBERTH	EDDY	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
808	VENANT	LOGATUS	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
809	Sophia	Jonathan	Kiowi	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
810	RUKIA	MAKARIUS	LUKUWI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
811	INNOCENT	JOACHIM	WANGABO	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa

812	BLASIUS	DOMINICUS	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
813	VOLKA	ANGELUS	GOWELE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
814	BENARD	CHARLES	BANGU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
815	DAMIAN	LUDWIG	KIOWI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
816	DAUD	KARLO	LUKUWI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
817	ADRIANO	TONNY	MWINYI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
818	LEAH	DAUD	KITAPANDA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
819	BARAKA	DANIEL	MUYAMBA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
820	FELIX	SEVERIN	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
821	EVARISTO	SALVIUS	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
822	OMBENI	PETER	KYANDO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
823	AGREY	ELEUTER	MBUGI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
824	THOMAS	A	GOWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
825	JOSEPH	FRANSIS	NDUVA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
826	IMANI	DUNCAN	MLAPONI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
827	ALFRED	LOTAR	KAYOMBO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
828	FLUMENS	FULMENCE	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
829	KAITAN	LAURENT	NKINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
830	ELISHA	JOHN	LIHAWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
831	POLYCARP	PAUL	MAKOYONG A	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
832	AZZRA	JANUARY	KANONDO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
833	DESMOND	ISAYA	LUNGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
834	DEMESTRIUSY	THOBIAS	MGANI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
835	ALLY	NASSORO	MOHAMED	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
836	ISAYA	RICHARD	LUKUWI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
837	SIMON	NTALIS	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
838	RICHARD	EMMANUEL	LUWANJA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
839	Volka	Patrick	Kayombo	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa

840	AGAPITHO	PATRICK	KAYOMBO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
841	ANTON	ANTON	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
842	MARIANUS	ALFRED	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
843	WINNIE	ALEX	SAMBEPO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
844	DAVID	DAVIDSON	MGIMBA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
845	ADRIANO	F	GOWELLE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
846	FRANSISCO	JOHN	KIBENA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
847	EFIGENIA	SEBASTIAN	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
848	Robson	Ivoh	Ngailo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
849	MICHAEL	FRANK	NJELEKELA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
850	AGNESS	STEPHANO	HAULE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
851	JOINATHA	FILOTEUS	LUKUWI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
852	VERONICA	NEMES	SHIRIMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
853	CECILIA	LONGTUTI	MOLLEL	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
854	CHEDY	TASLO	NGALAWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
855	NAIDA	DICKSON	MUWUCHA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
856	LAMSY	TRYPHORD	MWANG'ON DA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
857	CRESENT	ALEX	KIOWI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
858	Salima	Elias	Nkwera	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
859	Asante	Kilian	Ngailo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
860	AKILO	ALFRED	LUKUWI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
861	MENIDORA	ANTONY	MWANKENJA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
862	Venance	Kanuti	Mpollo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
863	Lazaro	Simfrosa	Haule	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
864	PAULINA	ANTONY	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
865	ANTONY	PAUL	MPOLLO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
866	BAHATI	MASHAKA	CHANDE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
867	PHILOMENA	SILVERIUS	KAYOMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa

868	THINO	EDMUND	NGONDE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
869	FLAVIAN	FLAVIAN	HENJEWEL E	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
870	TIMOTH	JOHN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
871	TUKAE	BRUNO	NJELEKELA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
872	CLETUS	FLAVIAN	GOWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
873	HELISTA	BENWARD	HONJO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
874	STEVEN	HERMAN	KILONGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
875	ENGETRAUDA	ERNEUS	KIOWI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Lupingu	Maombi yametumwa
876	France	Aggrey	Kimbavala	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
877	Gisbert	Tobias	Ngogo	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
878	AGNES	MICHAEL	MTEWELE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
879	IBRAHIM	BOAZ	MGINA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
880	DIGNA	LAZARO	MHEPELA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
881	Agnes	Shija	Shinyaka	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
882	ELTON	MATHAYO	MJUNI	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
883	ANDREA	HAMISI	MAJURA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
884	BASIL	PAUL	MHIMBA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
885	MELCKZEDECK	ELIEZELI	MYAMBA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
886	Abinuel	Betram	Mhidze	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
887	ERICK	ANATORY	MLELWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
888	Adam	Kinyagi	Lutta	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
889	PATRICIA	MATHIAS	MSUYA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
890	JOYCE	SIXSON	MEMBE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
891	MODESTA	ESSAU	KIBONA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
892	AMANDA	FEDRICK	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
893	Sifa	Aswile	Kamage	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
894	LEONARD	AUGUSTINO	LWENA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
895	HARUNI	NICHOLAS	KIVIKE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa

896	OSWARD	EDWARD	NGAO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
897	MARCO	NICHOLAUS	MGAYA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
898	NOELY	WOLTER	NZIKU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
899	VAILETH	SAFARI	MAHENGE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
900	NEEMA	VALENTINO	MLEMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
901	ASIFIWE	ALFRED	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
902	Philipo	Kindamba	Nyoni	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
903	Stansilaus	Eleutherius	Mwanyika	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
904	TAJI	NICHOLAUS	CHAULA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
905	Mohamed	Kassim	Masudi	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
906	FRASCO	EMMANUELY	MLELWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
907	REHEMA	SIMON	MWANYIKA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
908	Fidea	Herman	Haule	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
909	JOFREY	GEORGE	MNYANGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
910	PETER	AWE	NIIMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
911	Francis	Maurce	Mtweve	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
912	Rozina	Edwin	Mgimba	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
913	Ansfride	Edwin	Mbena	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
914	HAMISI	HABIBU	BUMBULI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
915	DEOFRASIA	FILEMONI	MSIGWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
916	DINO	ALDO	CHALAMILA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
917	Veronica	Joseph	Camilius	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
918	IZACK	GEORGE	MSIGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
919	MAGRETH	NESSCO	MGIMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
920	Freda	Sefania	Ngailo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
921	Bertina	Alto	Mligo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
922	NDATURU	ILANGA	KUBILU	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
923	ELIZA	JOSHUA	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa

924	MARKO	JOSEPH	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
925	JACKSON	GIDION	MKALAWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
926	MUFUNGO	MWIJARUBI	MUGINI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
927	BARAKA	OTMARY	MLOWE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
928	JAKLIN	FESTO	NZALI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
929	Upendo	Emmanuel	Mgaya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
930	ELIZABETH	ROMWARD	MWAGENI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
931	JAMES	SIKAZWE	GWAHEMU TSE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
932	NICKSON	JOSHUA	MGINA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
933	HEBETH	ELIAS	MGIINA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
934	Jackson	Marko	MLWILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
935	TWAENI	LUSIAN	MBOGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
936	ERASTO	RAIMUND	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
937	AGATHA	THOMAS	LYAKURWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
938	ENOCK	WESTON	MWANGUK U	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
939	CHRISPIN	SHAMBO	MPYILA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
940	Pascal	Dismas	Qamara	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
941	ESTER	STEPHAN	MKOLONGO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
942	Ester	Bonface	Mgani	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
943	Rebeka	Damasi	Uswege	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
944	Fabian	Assa	Mgina	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
945	Edina	Fabian	Mtweve	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
946	SADOCK	MODEST	KATAGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
947	GODLOVE	BURTON	KIHAKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
948	PASCAL	VINTAN	MFUGALE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
949	MARSIANA	EDWARD	MSUNZA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
950	ANTONI	ADRIANI	MGINA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
951	DAVID	CHEDIELI	YOEZA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa

952	ATOSHA	ALBANI	MGENI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
953	DASTAN	JOHN	SUNGWAN A	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
954	STEPHANO	IBRAHIM	CHENGULA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
955	LUFINA	WILLIAM	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
956	ODETHA	DOMINICUS	MGANWA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
957	KISSA	JACKSON	MWAIPOPO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
958	DEBORA	DAVID	MNYANGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
959	SILVIA	SAMWEL	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
960	PETRO	MARIO	KALINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
961	Anunsiata	Christian	Mwakilabi	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
962	ZAVERIA	ROBERT	MDUDA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
963	Majidi	Rashidi	Abdallah	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
964	Evaristo	Nickodem	Mlongo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
965	ANANIA	NAFTARI	MTEWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
966	TERESINA	MENDRAD	NGIMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
967	CHRISTINA	GODFERY	KIMEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
968	HAPPINESS	AMOS	GWAU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
969	ISAYA	ANDREA	MLIGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
970	TEGEMEA	MUSSA	MLELWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
971	FELIX	JOHN	NZIKU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
972	ALFAN	JOFREY	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
973	Imakulata	Alexanda	Mkolwe	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
974	TIMOTH	DESTERIUS	KOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
975	GEORGE	CHRISTOPHER	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
976	JOFREY	BONONIUS	MSIGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
977	BENITHO	PHIDELIS	MLWILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
978	Erasto	Nicholaus	Mnyanga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
979	MARTHA	BENEDICT	MBIGI	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa

980	LAITON	ENOCK	KAHONGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
981	MATHIAS	ADRIAN	MBIGI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
982	JOYCE	FRANK	MWALONG O	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
983	Daudi	Israel	Kihombo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
984	ISAYA	HEBRONY	MWALONG O	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
985	EDWARD	JOSHUA	MTITU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
986	AMINA	AMIRI	KISAILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
987	Magreth	Zaward	Mlowe	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
988	ALLEN	THOMAS	MTEWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
989	CLAUD	ELETELIUS	MLWILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madilu	Maombi yametumwa
990	ABILITY	TUMMWAGILE	MWASIFIGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
991	ELINAZI	YONA	NGUTO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
992	Fransisco	Eletelius	Mhagama	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
993	BERNARD	EDWARD	MGINA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
994	SPERATUS	JOSEPH	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
995	ERICK	JOHN	MSOLLA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
996	LUSIAN	BERNARD	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
997	ISAKA	JOHN	MAHENGE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
998	KAISARI	SABINO	MKUSA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
999	Hery	Festo	Mapile	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1000	Hosea	Richard	Kafuka	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1001	EMELIA	FAUSTINI	KANIKI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1002	SIMON	LADISLAUS	BRUNO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1003	JOFREY	ELIZEUS	KIFARU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1004	CHRISTINA	GRAYSON	MWASHILINDI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1005	ZAWADI	ANDREAS	MSIGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1006	BARAKA	JAMES	DOHE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1007	ANTHON	FRANCE	MGINA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa

1008	ANECTUS	GOTFRID	SOTERY	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1009	JULIANA	EMMANUEL	MSHAMI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1010	SIENA	DOUGLAS	MGAYA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1011	VERONICA	PAUL	MWAKIJABI LWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1012	VERONICA	YOAKIM	MGANI	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1013	LUCIA	KASIAN	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1014	FATUMA	RASHID	KINGU	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1015	GODFREY	MARCO	MWALONG O	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1016	RESTUTA	DITRICK	MAYEMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1017	NEEMA	LEO	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1018	PAULO	NORBETH	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1019	ANNA	DAIMON	MWAKILEM BE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1020	JANE	UTAMWA	JOSIAH	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1021	CHELESTINA	MARTIN	MSIGWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1022	TOBIETHA	DAUD	CHANG'A	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1023	EDITHA	KENETH	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1024	JEREMIA	PATRICK	MWANZA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1025	DORICE	GASPAR	MFUSE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1026	ASHURA	ESTON	JACKSON	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1027	BENADETA	BRUNO	MTEGELE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1028	Anastazia	James	Ngoma	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1029	EDRICK	PATRICK	MPEMBELA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1030	RICALDO	EDWARD	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1031	DORICE	AIDAN	KIBAKWA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1032	MASHAKA	AGUSTINO	MWENDA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1033	HERY	DOUGLAS	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1034	ADEODATUS	MAURUS	MGANI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1035	SAFIEL	BRAYSON	NYATO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa

1036	DANIEL	KAZIMILI	JOMOKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1037	ALPHAXADY	NTILICHA	NTIGWIGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1038	Rolandi	Enhard	Mchilo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1039	WITNES	EBEREHARD	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1040	GODLOVE	BONY	CHAULA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1041	Aidan	Yoakim	Mgani	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1042	HANCELEM	EDWIN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1043	Sholastika	Maksensius	Mlelwa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1044	RASTON	SIMON	SANGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1045	WILIAM	INOCENT	MSEMWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1046	WILSON	WILHEM	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1047	AGREITHA	EDESIOUS	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1048	LUGANO	OSIA	MWAIPOPO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1049	TEONILA	GODFRID	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1050	GEORGE	WILLIAM	SEMNGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1051	KENETH	LAIFOZI	WIGANE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1052	Asto	Josephat	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1053	JOHN	GEORGE	MGANI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1054	Rozalia	John	Kayombo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1055	MENIDOLA	LENATUS	MLOWE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1056	CHRISTIAN	CARLO	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1057	CHESCO	GOTRIP	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1058	ANNA	LONGINUS	MKINGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1059	ANNA	EDWARD	MLELWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1060	CHRISTINA	SEBASTIAN	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1061	MARIAM	FELIX	HAULE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1062	CHRISTINA	JACOB	MARIKI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1063	AMYE	RITHA	KYANDO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa

1064	Jerad	Philipo	Mtega	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Madope	Maombi yametumwa
1065	STEPHANO	ALANUS	MKINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1066	Ditrick	Hilary	Ng'engele	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1067	ALTO	FILBETH	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1068	alatory	gelfrid	komba	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1069	Lutengano	Sephania	Simon	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1070	Ladslaus	Lusato	Francisco	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1071	MICHAEL	MANFRED	MWANSAF WA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1072	GAVANA	FRANK	MWANDALI MA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1073	RAPHAEL	WILSON	SANZAGAL A	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1074	Domitila	Thadei	Ndunguru	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1075	Simbiti	Simbiti	Elias	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1076	FORTUNATA	VENANCE	MRAMBA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1077	ROSWITA	TIMOTH	HAULE	F	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1078	Asante	s	haule	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1079	Steven	Frans	Mtitu	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1080	Cosmas	Thobias	Mhagama	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1081	Majuto	Mihale	Shaban	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1082	COSMAS	MICHAEL	MBOYI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1083	Emmanueli	Ezekiel	mwakabaga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1084	VISELINO	ALOYCE	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1085	IMELDA	ASHERY	LUFUNGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1086	OSCAR	AMBROS	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1087	ARTHUR	CLEMENT	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1088	CHRISTANTUS	MATHEI	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1089	MANENO	ASHERY	MAWEZA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1090	NEEMA	DANLODI	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1091	MIRIAM	AULERIAN	ULAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa

1092	FOCUS	JOHN	MAPUNDA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1093	ABIBUS	AUGUSTINE	MWANKENJ A	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1094	SAID	MAIKO	ISSA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1095	VITUKO	TIMOTH	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1096	FAUSTO	CASPARY	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1097	Arobogast	Mtuy	Anaklet	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1098	Neema	Francis	Mnyenye	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1099	Robert	Romward	Ntenje	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1100	Prisila	Richard	Mhanga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1101	Asifiwe	Corine	Kamonga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1102	AUGUSTINO	OBERD	MTEMELA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1103	RACHEL	DELIGO	KIPANYULA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1104	ISACK	PATRICK	KYARUZI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1105	Baraka	Anyosisye	Mkinga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1106	JOHN	ANDREAS	MBUNGANO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1107	Susani	Masalu	Maduhu	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1108	WESTON	REGNARD	MWANYIKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1109	DIVYA	JONATHAN	KALUWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1110	MARY	JONATHAN	KALUWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Makonde	Maombi yametumwa
1111	DENISI	GETRUDE	NGALO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1112	EDAN	EDSON	MWAKIBET E	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1113	KALISTUS	ANGELUS	NCHIMBI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1114	Raymond	Peter	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1115	JOHN	WILGISY	NGAILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1116	CHRISTINA	GEOFREY	NGATUNGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1117	OSCA	AUGUSTINO	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1118	SEBASTIAN	GABRIEL	MAKUNGUR U	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1119	CLEMENCE	PETER	LUOGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa

1120	PETER	NELSON	SHOMBE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1121	Gavana	Kafwisa	Mwambene	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1122	MARIO	THADEI	KOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1123	Martha	Yohani	Makusa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1124	Paulo	Pius	Lingamba	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1125	mussa	vincent	mauya	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1126	Yohanes	Valentino	Mgimwa	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1127	JOSHUA	AMAN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1128	MWIGULU	ANDREW	DUMILE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1129	Hamza	Nassoro	Sabh	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1130	Festo	Sebastian	Luoga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1131	LUCIA	ANTON	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1132	Silvesta	Peter	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1133	JACKLINE	STEPHEN	MWAKIPESI LE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1134	Kelvin	Meshack	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1135	ESTHER	MARWA	PANJU	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1136	NICO	EUSTACH	MLIGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1137	NEEMA	ANAMERY	DONATH	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1138	Melenia	Martin	Mwakila	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1139	HEISLER	ANYOSISYE	MWAKAJE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1140	Joshua	Lucas	Lwelu	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1141	WINFRIDA	EMILYO	MKONGWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1142	DONVINTON	DONARD	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1143	Sauda	Ahmed	Kunjayo	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1144	ERICK	SOSTEN	MGIHILWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1145	JONATHAN	ANTON	MAPUNDA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1146	Lusajo	Matiko	Vicent	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1147	STANSLAUS	DAVID	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa

1148	SHADRACK	AUGUSTINO	MATANDAL A	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1149	Asimwe	Andrea	Malongo	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1150	Edward	Valentino	Ngalawa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1151	FADHILI	ELIUD	CHIMBE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1152	HAPPINESS	YOHANA	HAULE	F	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1153	Hemed	Buluba	Jean	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1154	Contrida	Christian	Nyandoa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1155	PENDO	BERTHA	MARCO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1156	William	Philimon	Nkondola	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1157	ANNA	FRANCE	MIRINGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1158	STELLA	PATRICK	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1159	Catherine	Abearth	Lukuwi	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1160	GRACE	DAUD	RUPIA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1161	JOHNSON	WORFRAM	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1162	SHABAN	SAID	NACHID	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1163	WATENDE	KATARE	MAKENZI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1164	Sarah	Jones	Maiseli	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1165	Marcus	Martin	Mwakila	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1166	EMMANUEL	PHILIPO	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1167	CESILIA	HAULE	JOSEPH	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1168	Elizabeth	Pangalas	Mapunda	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1169	REHEMA	NOEL	WILLIAM	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1170	Hekima	Yohana	Saga	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1171	ROMBETA	YAHYA	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1172	Sophia	Villinus	Ngonyani	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1173	Tugimbage	Emmanuel	Mboya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1174	Nicolaus	Angelaus	Njovu	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1175	Daniel	Jesel	Mbwaga	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa

1176	JANETH	VOLCA	MLIGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1177	GODFREY	ODILA	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1178	GABRIEL	SOLOMON	KAPINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1179	ROY	MESHECK	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1180	GODFREY	EDWARD	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Manda	Maombi yametumwa
1181	Stanley	Ambroce	Mhagama	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1182	Austride	Alfayo	Kyando	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1183	LIHAKANGA	MAURICE	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1184	DEBORA	HOSEA	MWAKYAM BIKI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1185	MAKOYE	MJANASA	GILE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1186	Charles	William	Makamba	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1187	SARA	GASPER	ANTON	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1188	Nuru	Condrad	Kiowi	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1189	Beata	Anyosisye	Kabuje	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1190	Itika	Kastom	Mwakalyobi	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1191	KHATIBU	MUSA	FUMITO	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1192	ABELLA	MBEKOMIZE	JEREMIAH	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1193	Jackob	Titus	Mahenge	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1194	wakili	japhet	kabuje	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1195	MARIA	STANSLAUS	HAULE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1196	ADRIAN	JOHN	MANYILILA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1197	JUMA	KELVIN	MKINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1198	ESTHER	MANDE	MWAKATU MA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1199	Crispo	Emmanuel	Ndomba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1200	AUGEN	PETER	LUOGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1201	LUCY	ANTHONY	NGONYANI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1202	OTILIA	MARTIN	MWAKILA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1203	JUSTIN	EWARD	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa

1204	MONICA	FREDRICK	MWAKA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1205	Judith	Cyprian	Mdanga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1206	MARIAM	GODFREY	MOYO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1207	JOHN	MATHIAS	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1208	ANNA	BERNADI	MAHUNDI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1209	SAIMON	MNONDWA	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1210	VESTINA	JOAKIMU	HENJEWEL E	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1211	ERASTO	JOHN	MSEMWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Masasi	Maombi yametumwa
1212	Yeslord	Abeidnego	Ulambale	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1213	ISAYA	LAMON	KOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1214	PHILIPO	ATILIO	FIHOMA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1215	THOBIUS	LENHORD	MLELWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1216	ZAKARIA	BLASIOUS	KAPILIKHO O	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1217	AGNESS	BONY	NZIKALILA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1218	DONATUS	PETRO	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1219	MALIMUSI	ABDALAH	MOHAMEDI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1220	Baraka	Mkinga	Mkinga	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1221	Florida	Emelam	Mlowe	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1222	MESHACK	JAPHARY	LUPUMBWE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1223	Frank	Japhet	Jacob	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1224	STAPLINA	STANLEY	MSIGWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1225	ELINA	ARTASASTA	KIBANGALI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1226	EDIMUND MALISE MWALIBE	MALISE	MWALIBE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1227	ORESTA	FABIAN	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1228	IDDFONCE	MICHAEL	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1229	FARIDA	ISSACK	MLELWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1230	EDMUNDA	LEONARD	KOMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1231	FRANK	GERARD	MHEMA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa

1232	DEODATA	GEROLD	MGOHELE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1233	JACKSON	MELEKIADY	NYIGU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1234	Sophia	Silvest	Joseph	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1235	GEORGE	CHARLES	MASANJA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1236	VEDRICO	DYSON	NICHOMBE	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1237	FAUSTINA	MAJURA	SAGATI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1238	Tabitha	Jacob	Haule	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1239	HAMZA	OMARI	BAKARI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1240	MARIA	PATRICK	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1241	Stephano	Julius	Mpwage	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1242	DAIMA	FRAIKO	KISOMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1243	LUKA	NAFTALI	LULANDALA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1244	Salome	Stephano	Mgaya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1245	SELEMAN	BENJAMIN	MAKWETA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1246	Letisia	Pilimini	Mtega	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1247	Herieth	james	Mwinuka	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1248	STANSLAUS	GEORGE	MOYO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1249	AMADEO	COSMAS	KISWAGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1250	RAHELI	CHARLES	MSANYA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1251	Florida	Alois	Mgaya	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1252	EVARISTO	EVARISTO	SAPULA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1253	Charity	Ditrick	Mwapinga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1254	KEVIN	EGNO	MKINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1255	Erasto	Filomena	Mkinga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1256	STEVEN	BASLEO	MHANJE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1257	JACKSON	AYUB	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1258	FROLA	LOLENZ	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1259	GRACE	EMMANUEL	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa

1260	LEONARD	BLASIOUS	MTEWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1261	jestina	emanuel	mhagama	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1262	LUPAKISYO	JACKSON	MKUMBWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1263	EMMANUEL	FLAVIAN	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1264	SHEIMUH	JACOB	MAGALLAH	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1265	NEEMA	LINUS	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1266	CHARLES	CRALENCE	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1267	JULIUS	JOHN	MSAMVU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1268	FAINESS	MUSSA	MLELWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1269	ERICK	HILOLIMUS	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1270	Kenan	Samwel	Namwewera	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1271	ORAPHY	BARNABAS	MKORONG O	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1272	EDGAR	FLAVIAN	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1273	NOLASCO	FAUSTIN	NGAILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1274	EDDA	JAIRUSY	NGONYANI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1275	Daniel	January	Msanga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1276	ANTONIA	EMANUEL	MTEWELE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1277	VAILETH	MICHAEL	MBILINYI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1278	JOSEPHAT	MORANGE	MAGARYA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1279	Twele	Lunyiliko	Matagi	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1280	david	titus	kawogo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1281	ABNEL	BURTON	NSUMBWE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1282	WELNELY	WALTER	NYIGU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1283	ALFRIDA	VENANT	KAYOMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1284	WALTHA	LADISLAUS	NGAILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1285	JOHN	VALTAS	MRINDOKO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1286	Teophora	Alois	Mwabena	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1287	JOSEPH	IZACK	MAPUNDA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa

1288	kondrada	Basius	MTEWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1289	FURAHA	JAMES	MWAZEMBE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1290	neema	aloyce	mkinga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1291	PRUDENSIA	FROLIAN	NGAILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1292	Giveness	Gerald	Mwalongo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1293	WILSON	CYPRIAN	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1294	Karistus	Thomas	Mgimba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1295	HOSEA	DANIEL	CHAULA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1296	JUSTIN	VENANCE	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1297	DANIEL	NATHAN	CHAULA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1298	Elizabeth	Xavery	Witulo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mavanga	Maombi yametumwa
1299	ADILI	COSTANTINO	MKINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1300	OSCAR	M	MAGOMBOLA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1301	Deo	B	Mdoda	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1302	ANNO	AUSTRID	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1303	MICHAEL	JOSEPH	MWAKITELWA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1304	SILVANO	STANSLAUS	WILLA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1305	GEORGE	CHRISANTUS	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1306	JOACHIM	FELICIAN	LUGOME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1307	Msafiri	Amosi	Mtivike	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1308	Adrof	Hilary	Kayombo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1309	Ezekiel	Emmanuel	Ngimbudzi	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1310	SATIEL	PAUL	SINGANO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1311	JACKLINE	MATHEW	FIHANGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1312	BARNABA	FRANK	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1313	AYUBU	LENARD	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1314	AJESTINA	LUKA	WILLA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1315	emanuel	frolian	ngailo	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa

1316	Erasto	Crodwick	Haule	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1317	NATALI	MPAMBALYO TO	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1318	RUFI	OSWALD	SAMBAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1319	WITNESS	ELENEUS	NZIKU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1320	LAURENT	LAURIAN	KIYENZE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1321	LUCASY	CARLOS	CHANG'A	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1322	Agapitho	Filebeth	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1323	GODFRID	WENDELIN	MGAYA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1324	FLORA	MEINRARD	MTEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1325	ALBERTO	THOMAS	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1326	EDA	MICHAEL	KOMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1327	Christina	Saimon	Kenjewala	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1328	bernardo	dominicus	mwinuka	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1329	Valentino	John	Mwinuka	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1330	MARIAM	LAURENTH	HAULE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1331	EDGAR	VINTAN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1332	CHRISTOPHER	SAIMON	KENJEWAL A	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1333	GAUDENCE	GERVAS	MWINUKA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1334	SAMSONI	MKUMBO	MAKALA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1335	FRIDA	KITALIMA	JOHN	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1336	GODFREY	DAIMON	MWAKINYU KE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1337	LOVE	LEONARD	CHOTA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1338	DEODATUS	JOSEPH	SILAYO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1339	AGAPTO	BASILIOUS	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1340	MWANGA	LIVINUS	ZAKARANI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1341	MENSA	JUMA	MWAKAGE NDA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1342	ASAJILE	CASTORY	MWAISAKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1343	HAIKA	HAMPHREY	KIDENYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa

1344	MODESTUS	CHRISPIN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1345	ELGA	NESTORY	WILLA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1346	VICKY	CHRISTOPHER	MNYAGANI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1347	ELISHA	JIMMY	NYATO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1348	JOSEPH	SATOCK	MBWILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1349	CONSOLATHA	CLEOPHACE	BALILE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1350	SUDI	LANGSON	NGAYA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1351	FIDELIS	KIBAGO	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1352	Gizberth	Simon	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1353	MOHAMED	RAMADHANI	KINGO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1354	Belta	Clemence	Gowole	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1355	Beltilda	Renatus	Mpollo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1356	BENJAMINI	ATHANASIO	KATOSANI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1357	KENEDAYA	GEORGE	JAIVOS	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1358	Iliasa	Saidi	Ngereza	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1359	ESTER	ELIAS	KALIMANZILA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1360	CLAUS	CHRISTANTUS	HAULE	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1361	EVODIA	GEHARDI	MSIGWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1362	ISABELA	JEREMIA	NGOGO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1363	magreth	dominicus	mkinga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1364	HAPPYNES	JOSEPH	NKWERA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1365	MARTIN	LEON	WILLA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1366	ADELINA	OSWALD	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1367	GABRIEL	SABAS	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1368	MELKION	MELKION	MDODA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1369	Bertila	Erneus	Mwinuka	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1370	DIEGO	VEREMUND	WILLA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1371	EDINA	AUGUSTINO	MSHINDO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa

1372	GEOFFREY	JORAM	MTWEVE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1373	ENOCK	KAFUNO	CHARLES	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1374	PIARA	DEUSDEDITH	MUTAKYAWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1375	JUSTINE	CHARLES	SHIGELA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1376	VILGINIA	MELKION	WILLA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1377	Joyce	Moyoni	Mwinuka	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1378	KARNE	LAMECK	MKINGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1379	Goodluck	Erick	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1380	MELKION	BERNAD	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1381	OSIA	ASUBISYE	MBISA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1382	OPTATUS	JOSEPH	MBAWALA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1383	DEOGRASIAS	JOHN	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1384	Festo Theophanes Zakarani	Theophanes	zakarani	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1385	MARINA	RAPHAEL	MATAGE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1386	Consolatha	Aulerian	Kayombo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1387	Killiana	Richard	Luoga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1388	VEREMUNDA	IGNAS	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1389	KRISTA	TASLO	WILLA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1390	THADEI	WOLFRAM	WILLA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1391	CECILIA	GABRIEL	MRUTU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1392	SOPHIA	HERMAN	MGANWA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1393	Furaha	Martin	Mwinuka	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1394	ELVILA	ONESMO	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1395	Francisca	Vitus	Mwakipokile	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1396	JOFREY	RAIMOND	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1397	eberhard	kibago	haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1398	MARIA	ATANASIO	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa

1399	SALVATORY LEONARD MWINUKA	LEONARD	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1400	GRACE	SYLVESTER	MGINA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1401	Benno	Anno	willa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1402	Sara	John	Mbuji	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1403	KONDRAD	CHRISTOPHER	MTEGA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1404	CLEMENTINA	PHILEMON	MGIMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1405	GODFREY	DAILES	KIMARO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1406	EMANUEL	BENARD	MASSAWE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1407	REHEMA	PAULO	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1408	Gabriel	John	Mwangailo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1409	ANTELMA	BOSCO	MSEMWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1410	TUMWAMINI	GIDION	MPONZI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1411	Guntelice	Simon	Haule	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1412	Angela	Kamilo	Haule	F	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1413	DEYCOLA	DEUSDEDITH	MUTAKYAWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1414	ATENDIUS	LADIN	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1415	TULIZO	THEODORY	MHOLOLO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1416	George	Msuku	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1417	Frolence	Thomas	Willa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1418	ANNA	STANSLAUS	WILLA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1419	EVANCE	FRANCE	MTITU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1420	Fransisca	Stanslaus	Willa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1421	LEAH	CHRISANTUS	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mawengi	Maombi yametumwa
1422	peter	Stewart	Kilwale	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1423	SHABANI	YAHYA	JUMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1424	Laurent	Amnoni	Mwatebela	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1425	Lukumbuko	Abraham	Kimango	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1426	Frank	William	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa

1427	IRENEUS	ALFRED	MBUNDA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1428	TEOTON	PIUS	MTEGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1429	BAHATI	EMMY	MDEGELA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1430	ERIETY	MERIKIOR	MLWILO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1431	FRANSISCO	VALENCE	KUTEMILE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1432	MALAKI	ANDREW	MWELANGE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1433	FARAJA	STIVIN	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1434	ELIZEUS	MAJALIWA	LEONARD	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1435	JOSEPH	JOSEPH	MAURUS	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1436	FARIDA	ANDREW	MADEDA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1437	LUMULI	BORNFIRST	NYODZO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1438	MIKIDADI	ITHAEL	KISIYA	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1439	EDGAR	THOBIAS	MSANGA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1440	GRACE	FUNDI	KAGUO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1441	GEOFREY	YUDA	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1442	ELIA	MLANGASA	JECK	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1443	WILLIAM	JAMES	NYANDOA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1444	ANDREW	ANDREA	NKWERA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1445	JANE	ELIA	SAKAPOLA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1446	Lucas	Wambali	Mhande	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1447	NORBETH	NASAN	MWALONG O	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1448	TATU	RIDHAA	MWIGUNE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1449	JUMAPILI	CHISANYO	MAGESA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1450	Tunu	Stuart	Hangi	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1451	ASNATH	NOLASCO	MLELWA	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1452	MATERINO	SEVERINE	MTEGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1453	MBISHO	ISMAEL	MWINYI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1454	ELISHA	MARKO	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa

1455	BARNABA	HELMANI	MAKABE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1456	FESTO	SILVESTER	MTEGA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1457	CHARLES	VALENTINO	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1458	NEHEMIA	PATRICK	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1459	Hilaria	Thomas	Haule	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1460	EMMANUEL	JULIUS	PANJA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1461	ALFRED	JAROME	MTWEVE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1462	PATRICIA	JACKSON	SIMBAYA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1463	JOHN	MWINYIMVUA	SALUMU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1464	ONERD	YOHANA	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1465	SAULI	ELIAS	MKUNDA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1466	Shamini	Ally	Kiyao	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1467	JUDITH	GASPARY	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1468	Protas	Antelma	Nyambo	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1469	Abu	Ezekiel	Absalum	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1470	Rebeca	Charles	Malihu	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1471	JONAS	EMMANUEL	LUPENZA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1472	NEEMA	OBED	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1473	ANDREA	NEEMA	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1474	REBECCA	P	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1475	ANTERMA	JACOB	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1476	PATRICK	KOSMAS	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1477	KARISTO	PHILIPO	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1478	Zena	Seif	Ally	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1479	Silvanus	Romanus	Mwakila	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1480	ABEL	NICHOLAUS	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1481	ISSA	THABIT	MLIGO	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1482	ANNASTAZIA	DOMINIKUS	MWAYIGU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa

1483	ALBENTINA	BENEDICT	MBIGI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1484	LUCIANA	LESLIE	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1485	FELIX	LEOPORD	NGAILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1486	ADAM	AGNES	MTEWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1487	ABASI	KATSON	NSEMWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1488	KURUTHUM	ABDI	SANGA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1489	NEEMA	HEZRON	MHAHILIDZ A	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1490	Tian	Hugo	Mligo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1491	NURU	PRIVATUS	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1492	NURU	AMOS	CHENGULA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1493	ROZANA	MWATUSEKE LE	NSWILA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1494	EMMANUEL	PAULO	MBILINYI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1495	ELIA	GEOFREY	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1496	ALBETH	ZABRON	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Milo	Maombi yametumwa
1497	MARTA	FERDINAND	MHAGAMA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1498	DANIEL	DITHRAM	MWAJOMBE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1499	Christa	Mario	Mtweve	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1500	BERNARD	HUGO	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1501	LATIFA	SAID	IBRAHIM	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1502	Emanuel	Chrispin	Mpangala	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1503	KASTORY	MELKIORY	MHAGAMA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1504	SEVERIN	CHRISTIAN	MLELWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1505	GOD	KASIM	MLILINGWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1506	FRANK	T	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1507	REBEKA	MWAKILEMA	HEZRON	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1508	MARIA	EMMANUEL	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1509	TUITIKE	JANO	KILAGA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1510	DAVID	BARNABA	MTWEVE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa

1511	MARYHOPE	FIDELIS	MROPE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1512	Agano	Joshua	Mtitu	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1513	ELIZABETH	DITRAM	MGINA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1514	ADVENT	STAPHORD	CHAWE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1515	HAMZA	HAMZA	NGONYANI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1516	DEVOTHA	DAVID	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1517	ANORLD	SAMWEL	RUHINDA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1518	FARAJA	GODWIN	NYADZI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1519	EDINER	DAUD	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1520	GLADNESS	KELVIN	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1521	Otilia	Fidelis	Kasanga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1522	MATHIAS	MKAMATO	FRANCIS	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1523	UPENDO	LUITGARD	MLUWILI	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1524	IMAN	MATHEW	SINGOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1525	MEMORY	KELVIN	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1526	Neema	Ebrehat	Mgimba	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1527	SCOLASTICA	AGATONY	MCHILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1528	JAMES	AMONI	MWANKEM WA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1529	Eberhart	Simon	Mgimba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1530	Diocles	Rutta	Dionizi	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1531	ERICK	ROMUARD	MLOWE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1532	Alfred	Mathew	Mtweve	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1533	ANOSIATHA	ALEXANDER	MTIFU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1534	GOILETH	SILVESTER	LUGOME	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1535	ANCILA	CASTORY	NGAILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1536	LONGINUS	LONGINUS	MGANI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mkongobaki	Maombi yametumwa
1537	EMMANUEL	JOHN	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1538	WILBROAD	BASILIOUS	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa

1539	Zakayo	Christopher	Mtega	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1540	RAHEL	ERASTO	NKUTILE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1541	Elisha	Nicomedy	Panga	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1542	Theresia	Felician	Lugome	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1543	AYUBU	ANANIA	LUOGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1544	DANSTAN	DOMINIKI	KAYOMBO	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1545	JOYCE	LEO	MTITU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1546	JAMES	MTOBESYA	BISEKO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1547	SIKISTA	NORBERTH	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1548	Augusto	Leo	Msanga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1549	ROBINSON	BOSCO	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1550	SHAHARIZADE	BOSCO	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1551	HAPPY	CHRISTOPHER	MNYAGANI	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1552	Alto	Peter	Mgaya	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1553	PETER	PATRICK	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1554	SAMWEL	JOSEPH	ANDURU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1555	AVELINO	ELIMELINDA	MLOWE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1556	AGNES	LEONARD	MNYAMBWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1557	Faraja	Sipriani	Zefania	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1558	ELNEST	MADOKI	SHILLA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1559	ZAKEO	WENDELIN	MTITU	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1560	Leonard	Rodrick	Mtewa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1561	REVOCATUS	GODFREY	SHAYO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1562	OSCAR	NGOLOKE	MSONGOLE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1563	EVEDIUS	TILINIGA	EDWIN	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1564	DIANA	OSCAR	MAKOMBE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1565	Loveness	Emmanuel	Mkinga	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1566	LUTIGERA	OSCAR	MTITU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa

1567	DAVID	MALUMBO	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1568	Jane	Boniface	Mtweve	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1569	GWIDO	KONSOLATH A	MBIGI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1570	LEONARD	NGULUWALA	ANTHONY	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1571	ALEX	INNOCENT	PEAAMBILI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1572	STIVIN	TITHO	MTWEVE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1573	NEEMA	JUSTIN	MWANYIKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1574	KEVIN	TIMOTH	MWINUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1575	BENJAMINI	MPIPI	SYLIVESTER	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1576	BESTA	BATRAM	MTITU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1577	EMMANUEL	THOMAS	DOMINICO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1578	ABDALAH	SAID	MAKUNGAN YA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1579	EMILIO	MOSES	NJALIKA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1580	Joseph	Erasto	Ndunguru	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1581	PETER	JOHN	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1582	TITO	PAUL	WIKECHI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1583	MECKSON	CHARLES	MAHENGE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1584	Mendora	Primin	Mlelwa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1585	Walta	Andreas	Mtweve	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1586	ESTER	NAZARENO	SENDWA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1587	MAGRETH	FELIX	KOMBA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1588	ALONI	EZEKIEL	KASUGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1589	DORASIA	FRANK	KAYOMBO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1590	CONESSY	JOHN	MHAGAMA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1591	ODILO	BENITHO	KALINGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1592	FAUSTA	ROMANUS	NJELEKERL A	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1593	BERTILA	KILIAN	WILLA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1594	REMIJO	MUSSA	KALINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa

1595	AGATHA	ANTONY	MOYO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1596	MARY	LUKA	MTITU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1597	AGNES	JAROME	MTITU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1598	AGNES	JOSEPH	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1599	VUMILIA	DANIELI	CHAULA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1600	Agatha	Oigen	Mdetele	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1601	MUSSA	MOHAMEDI	KICHOTI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1602	TIBERY	YOHANES	MWAKANG ALE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1603	CHRISTA	RAYMUND	NGAILO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1604	ATUGIMBAGE	ESAU	MPOLO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1605	Neema	Ernest	Msemwa	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1606	GERALD	PETER	CHISAMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1607	AIDANI	EDWIN	MWAPAGAT A	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1608	Olivia	Edward	Msanga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1609	THERESIA	MRABONA	TOYI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1610	Cosma	Joseph	Maholela	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1611	ELIADA	PETER	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1612	Evodia	Patrick	Mgimba	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1613	SCHOLASTICA	LINUS	KAYOMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1614	FLORENSIA	DOMINICUS	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1615	ONESMO	TRIPHON	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1616	Aneth	Raphael	Masyumbuko	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1617	VALESTINA	KARLO	MTWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1618	Luka	Matei	Mbawala	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1619	MAYDAY	GEORGE	SANGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1620	Mathias	Gervas	Mwinuka	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1621	ALFA	ANTON	MLELWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1622	METHELIN	FRANK	NGATUNGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa

1623	ELIZA	BONIFASI	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1624	AYELE	HABIL	CHIRWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1625	THEKLA	ANDREA	MWAFWAL O	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1626	NURU	EZEKIA	MWINUKA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1627	ORESTA	EDWARD	NJELEKELA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1628	AMINA	SYPRIAN	MTEGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1629	INNOCENSIA	BERNARD	MPETE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1630	CLAUDIA	CHAULA	RUDROPH	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1631	CLARENCE	BETRAM	CHAULA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1632	Odwina	Edward	Msanga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1633	AGNES	GELORD	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1634	VERONICA	EVARIST	MGATA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1635	JOSEPH	RUDROPH	CHAULA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1636	COSTANTINE	HADELINUS	MUHAMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1637	Celina	Hambanaye	Mtweve	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1638	ADALBERT	GABRIEL	MGIMBA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1639	FIDEA	SOLOMON	MSANGA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1640	ALPHA	PETER	MGAYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1641	ISAYA	JAPHET	LULANDALA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1642	MALENZIANA	NOLASCO	MSEMWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1643	HAPPY	JOHN	MGAYA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1644	Fariji	Nwaka	Mwamlapi	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1645	Lucy	Raphael	Kombe	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1646	SHUKRAN	MICHAEL	MTEWA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1647	IMANI	YELASI	SANGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1648	SYLVIA	JOSEPH	THEONEST	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1649	LUDAN	MORIS	NJUJU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1650	KENETH	RAPHAEL	KAMBANGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa

1651	RAINERY	STEPHEN	KAYOMBO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1652	Jackin	Ipyana	Mwangwembe	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1653	MARIA	MAIKO	LAMECK	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1654	RAJABU	HITIRA	CHAPA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1655	MICHAEL	RAPHAEL	NGAILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mlangali	Maombi yametumwa
1656	Livino	Lunyiliko	Mgina	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1657	JOHNSON	MAGNUS	MTURO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1658	Franco	George	Mlowe	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1659	EMMANUEL	RAPHAEL	MWALONGO	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1660	ADAM	AUGOSTINO	GWIMO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1661	Frank	Abdallah	Adrian	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1662	DITRICK	PHILIPO	LUOGA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1663	BARAKA	SOSI	TWEVE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1664	HAMIS	ABDI	JOHN	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1665	Jim	Method	Luoga	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1666	MAGDALENA	CRETUS	MLOWE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1667	AGNELLY	RAURENT	MAKASI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1668	ATUVALISE	YEKONIA	MAHENGE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1669	Renatha	Inosent	Luoga	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1670	EDWARD	EDWARD	KAYOMBO	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1671	ALANA	EFRAM	MHULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1672	EDOM	BATHOLOMEW	KISOMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1673	Wise	George	Chengula	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1674	JOSEPHAT	AIDAN	LUOGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1675	Betrida	Kanuth	Mlelwa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1676	Mashaka	Meshack	Lisulile	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1677	FECLA	MILTON	MKOMBWE	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1678	Tumaini	Samwel	Mapunda	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa

1679	WENCESLAUS	WOLFRAM	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1680	OSCA	LIBERATI	KESSY	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1681	Gilbert	Venance	Mkwawa	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1682	Wolfram	Clemence	Mlelwa	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1683	Asante	Laurence	Haule	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1684	BENITO	ANTHONY	SANGA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1685	Prudensia	Dominicus	Nziku	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1686	Tumaini	Elly	Ng'ande	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1687	JOSHUA	ELIHURUMA	MBWAMBO	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1688	LUCIAN	DONATUS	LUOGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1689	Asifiwe	Rightwell	Mwampashe	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1690	JASTINA	MICHAEL	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1691	Philbeth	Philbeth	Hjera	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1692	GODFREY	ADREHEM	MLWILO	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1693	ATILIO	SIMON	MWINUKA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1694	ADRAT	ALOYCE	MSIGWA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1695	TUMAIN	RAMON	HAULE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1696	REHEMA	CHRISPIN	MHAGAMA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1697	Renista	Alex	Ndimbo	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1698	Erick	Anangisye	Kabuka	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1699	JOBU	MATHIAS	MAGWE	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1700	NYERIGA	PISON	NYERIGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1701	FARAJA	OBED	MGOWOLE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1702	ONESMO	ALEXANDER	MTEGA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1703	KELVIN	GIDION	MKALAWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1704	MESHACK	LEZILE	HAULE	(not set)	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1705	PATRICIA	EDWARD	WAYOTILE	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1706	ABEL	EMMANUEL	WITULO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa

1707	BAHATI	GERSON	MSIGWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1708	Joseph	Patrick	Mgimba	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1709	ANNA	CRETUS	KONZO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1710	ALPHA	GABRIEL	SANGA	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1711	IMELDA	LEZILE	TWEVE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1712	Alfreda	Venance	Mgina	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1713	GOODLUCK	ERICK	KOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1714	Rose	Alfred	Willa	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1715	ISSA	BARAKA	IBRAHIM	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1716	MARIAM	SELEMAN	SELEMAN	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1717	EZEKIEL	HILONYMUS	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1718	Fadhili	Emanuel	Mfilinge	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1719	Ayubu	Lupendano	Mgina	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1720	FAHADI	JULIUS	MGENI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1721	DIGNA	SIMON	MWINUKA	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1722	ROBETO	GEOFFREY	NGAILO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1723	MATHAYO	FRANK	HAULE	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1724	WILFEN	LUFUNYO	MGANI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1725	PATRICK	MICHAEL	KITINDI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1726	ANES	LONGINUS	MKINGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1727	JAMES	JOSEPH	MBENA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1728	FRANK	MOSES	MCHUNGWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1729	MARIA	RUDOLF	CHAULA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1730	Kelvin	Bernad	Mgimba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1731	ZAKAYO	GERHARD	MHAGAMA	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1732	EMILI	COSTANTINO	MLELWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1733	AGILIPINA	TADEI	LUOGA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1734	Faustine	Adrehem	Mlelwa	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa

1735	ANORD	EVARISTO	MFALO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1736	HAMZA	HASSANI	MAKANGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1737	Rehema	Exavery	Nziku	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1738	OCTAVIAN	PIUS	MKUNGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1739	AGATHO	TIMOTH	MGANI	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1740	JUSTIN	ANATORIA	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1741	WILSON	EFREM	MGIMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1742	Frida	Shukran	Mgina	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1743	HILDA	GODFREY	MBEYELA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1744	WILBROAD	SHAURI	MASSAY	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1745	DORICE	ALEXZANDER	NDIMBO	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1746	PATRICK	PATRICK	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1747	TEOBALD	PAUL	MLELWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1748	BAHATI	PATRICK	MLELWA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1749	PAULO	MATHAYO	MSIGWA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1750	BENITHO	VINTAN	MTITU	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1751	BEDA	ZAKARIA	MTITU	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1752	ERNESTINA	COSTANTINO	MLOWE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mundindi	Maombi yametumwa
1753	PATRICK	DOGAN	ROGASSIA N	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Njombe Mjini	Maombi yametumwa
1754	Winfred	Stephano	Lugome	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1755	ANS	ALFRED	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1756	FABIAN	BEATUS	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1757	JACKSON	MARTIN	MWINUKA	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1758	Adam	Stephano	Mhagama	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1759	ELISANTE	MAVURA	ELISANTE	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1760	REVOCATUS	BAJWAHUKA	REVELIUS	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1761	NESTORY	FEDELIS	KIDASI	(not set)	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1762	QUEENBETH	QUEENBETH	MAHUNDI	(not set)	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa

1763	PENDO	GODIAN	KYOMO	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1764	DEVOTHA	EXAVERY	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1765	LAURIANO	GEROLD	MHAGAMA	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1766	HAPPYFANIA	GEROLD	MHAGAMA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1767	JENIPHER	JOSEPH	AKWILINI	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1768	Baraka	Bacron	Williad	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1769	Fixion	Lutangilo	Ngimba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1770	Franco	Fridolin	Chuma	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1771	JOSEPH	MUSA	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1772	JACOB	COSTANTINO	MAHUNDI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1773	SIMON	ALLAN	BENDERA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1774	DEVIS	EDRAM	NYAMOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1775	MALENZIANA	THOMAS	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1776	MAGRETH	LEO	MGWABATI	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1777	CLEMENCE	JOSEPH	MAHUNDI	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1778	Monicela	Gervas	Mgaya	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1779	JOSHUA	DEUS	LEONARD	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1780	JOSEPH	BONIFAS	MTULO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1781	jonas	alban	kikoti	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1782	Bahati	Edward	Manimba	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1783	YOHANA	LEO	HILUKA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1784	LAGO	BURA	KWASLEMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1785	JANE	LUHIGILO	MFILINGE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1786	MAGDALENA	ADAM	MBENA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1787	VOCAVITY	ASELI	PWELE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1788	FATUMA	ALLY	SEFU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1789	ROZALIA	JOSEPH	MAPUNDA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1790	HUSSEIN	STEPHEN	KAYWANGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa

1791	MICHAEL	ERNEST	MILINGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1792	PETER	PETER	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1793	BARAKA	JOHN	MHAGAMA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1794	GEREWADA	AGNATIO	HAULE	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1795	Oresta	Kaithan	Mbungani	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1796	Frola	John	Mhagama	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1797	AUGUSTINO	WHITE	ASANGALWISYE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1798	Charles	Stephen	Mpangala	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Nkomang'ombe	Maombi yametumwa
1799	Jerome	Lucas	Kantambi	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1800	CLEMENT	SHARI	PALLANGYO	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1801	Stephano	Paulo	Sanga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1802	IMEKWISHA	EDWARD	LUOGA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1803	Meswin	Batram	Komba	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1804	Christopher	Batram	Komba	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1805	Erick	Winfriid	Ngatunga	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1806	Benezeth	Lenatus	Chale	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1807	Joseph	Alfeo	Mgata	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1808	BEATRICE	GABRIEL	MAKABA	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1809	Daud	Braison	Visima	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1810	Menas	Rainard	Katumbi	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1811	ALMISHI	RAMADHANI	KIPINGU	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1812	Baraka	Sabina	Mwalongo	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1813	Nicholous	Judith	Kunyanja	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1814	Utu	Valentine	Kayombo	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1815	Stephano	John	Moyo	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1816	Kepha	Utu	Kayombo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1817	KITAMBARA	ALFRED	LAZARO	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1818	Furaha	Zabron	Mtitu	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa

1819	CHRISTOPHER	VERONICA	HAULE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1820	FAUSTINE	CASSIAN	MBEYA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1821	Leonard	Crispo	Mawila	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1822	JULIUS	BATRAM	KOMBA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1823	DAVID	WILLIAM	KUNYANJA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1824	TUBERIUS	TUBERIO	NGOPERA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1825	Edgar	Anderson	Haule	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1826	PASCAI	NAMSI	MWALEMBE	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1827	Rahma	Omary	Khamis	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1828	Anthony	Dometrice	Kijuu	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1829	ANGELUS	ANGELUS	MAPUNDA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1830	Johnson	Erasmus	Mbena	M	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1831	Alex	Batista	Mlambia	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1832	Martin	Leonard	Msemwa	M	Msimamizi wa TEHAMA	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1833	Martha	Deograsias	Haule	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1834	Mary	Theobald	Hinju	F	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1835	Leonard	Winfred	Komba	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1836	Catherine	Lucas	Kantambi	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1837	Daria	Galus	Magulu	F	Msimamizi wa maudhui	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1838	WILLIUM	WILLIUM	MAPUNDA	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1839	Ditram	Teobard	Hinju	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1840	METHOD	JOHN	LUGOME	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1841	Nelson	Essau	Mfilinge	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa
1842	Daniel	Ninkambazi	Mbwambo	M	Karani wa Sensa	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Ruhuhu	Maombi yametumwa